Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Crysis แล้วโหลดโลโก้เสร็จแล้วจอดำเม้าแดงไม่ไปไหนเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Crysis แล้วโหลดโลโก้เสร็จแล้วจอดำเม้าแดงไม่ไปไหนเลยครับ

ตามนั้นเลยนะครับ ลงแล้วเข้าเกมส์ดูมันก็โหลดโลโก้ต่างๆ ไปเรื่อยๆ จนหมดแล้วไปที่หน้าจอดำๆ มีเม้าสีแดงๆ แล้วไม่ไปไหนเลยครับ รอนานแล้วก็เหมือนเดิมทำไงดีครับ

ขอบคุณมากนะครับ

Spec ไรครับ

Comment

P4 2.66
      2 G Ram
      ATI Redeon HD 3650 512MB

ครับ สเปคต่ำแน่เลย

Comment

ผมว่า น่าจะเป็นที่ P4 อะ แต่รอท่านอื่นดีกว่า มัน หัวเดียวทำงานไหม่ไหว มั้ง นะ

Comment

เห็นด้วยกับข้างบน

Comment

น่าจะเป็นที่CPUเพราะผมใช้ X1600 กับ RAM 2GB ยังเล่นได้เลย

Comment

ขอบคุณมากครับ ผมจะได้ลบเกมส์แล้วลงเกมส์ใหม่ เกมส์เดี๋ยวนี้มันใหญ่เหลือเกิน

Comment

เหอๆ เล่นได้ละครับ มันมีไอคอนหลายตัวเหลือเกิน มันให้เข้าที่ อีกตัวน่ะครับ ได้ละครับ ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Originally posted by nanana001 View Post
                  เหอๆ เล่นได้ละครับ มันมีไอคอนหลายตัวเหลือเกิน มันให้เข้าที่ อีกตัวน่ะครับ ได้ละครับ ขอบคุณมากนะครับ
                  เข้าจากตัวไหนครับ ผมเป็นเหมือนกันน

Comment

Working...
                  X