Announcement

Collapse
No announcement yet.

week นั้นสำคัญไฉน..สำหรับ Kingston chip hynix FP-Y5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• week นั้นสำคัญไฉน..สำหรับ Kingston chip hynix FP-Y5

ถ้าเซตทุกอย่างเหมือนกันหมด คนลากคนเดียวกัน แต่week ไม่เทพ มันจะลากได้ต่างกันหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

มานน่าจาต่างนะ งืมๆๆ sempron 2800+ am2ของ ผมยังไม่ลากไม่ทะลุ 2.5 เหมือนคนอื่นเลยอะ

หรือว่าไม่เกี่ยว - -"

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
      มานน่าจาต่างนะ งืมๆๆ sempron 2800+ am2ของ ผมยังไม่ลากไม่ทะลุ 2.5 เหมือนคนอื่นเลยอะ

หรือว่าไม่เกี่ยว - -"
      เค้าหมายถึงแรมครับ ไม่ใช่ cpu นิ

ผมว่าเรื่อง week คงจะมีผลบ้างนิดหน่อยละครับ แต่ไม่น่าจะมีผลมากเท่าไหร่ เท่าที่เห็นลากๆกัน FP-Y5 ได้เกิน 1000 CL5 กันทั้งนั้นครับผม

Comment

Originally posted by Amagin View Post
        เค้าหมายถึงแรมครับ ไม่ใช่ cpu นิ

ผมว่าเรื่อง week คงจะมีผลบ้างนิดหน่อยละครับ แต่ไม่น่าจะมีผลมากเท่าไหร่ เท่าที่เห็นลากๆกัน FP-Y5 ได้เกิน 1000 CL5 กันทั้งนั้นครับผม
        ขอบคุณ คุณอามากิง ครับ

Comment

Working...
        X