Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเรื่องจอยหน่อยครับ งบไม่เกิน 800

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเรื่องจอยหน่อยครับ งบไม่เกิน 800

ตอนนี้กำลังหาจอยไปเล่น Fifa ไม่รู้จะซื้อตัวไหนดี เพราะปกติเคยซื้อแต่ของถูกๆ 300-400 เล่นไปได้สักพักลูกยางมันก็เสื่อม และก็สลักตรงปุ่ม R1 มันก็หักเร็วก็เลยขอคำแนะนำจากทุกๆท่านด้วยครับ มีงบน้อยนะครับ แค่800มากสุดแล้ว อิอิ

ซือจอยของ PS2กับตัวแปลงสัญญาน ก็ได้ครับ

ใช้งานได้ดีเหมือนกัน เห็นจอยแท้มือ 1 ก็ 700 บาทเอง

Comment

ผมก็ใช้ จอยถูกๆ เหมือนกัน แต่ ของผมมันทน ดี เหอๆ ซื่อมา 160 บาทเองใช้มา จา2 เดือนและ

Comment

ลองไปจับดูของ logitech rumble 2 ตัวที่มีปุ่มอนาลอก (ไม่มีสั่น) ตัวละ 750 บาท ผมว่าถ้าไม่สนใจเรื่องสั่นได้ ก็โอเคเลยคับตัวนี้ งานแข็งแรง จับกระชับมือดีมาก (ถ้าแบบสั่นได้ 1150 บาท )

Comment

Working...
        X