Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก PSU ให้หน่อยครับสเปคตามนี้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก PSU ให้หน่อยครับสเปคตามนี้เลย

CPU : AMD 5200
    MB : Asrock N61P-S
    RAM : 1GB/800 * 2
    VGA : 4670 IceQ
    Harddisk : 320 GB (อนาคตอาจจะเพิ่มอีกลูกนึง)
    DVD : DVDR/W

สเปคตามนี้เลยครับอยากรู้ว่าต้องใช้ PSU ขนาดเท่าไหร่ถึงจะพอครับ เอาแบบประหยัดเงินประหยัดไฟหน่อยก็ดีนะครับ แหะๆ

ติดเคสก็ได้ครับ ถ้าจะอัพอะไรเพิ่ม RAIDMAX 530W 1,300

Comment

ตามนั้น Raidmax 530W พันนิดๆ

Comment

เห็นด้วยกับท่านนู๋นู๋คร้าบ

Comment

RAIDMAX 530W 1,300 ราคานี้ มันอยู่ร้านไหนของพันทิพย์ วานบอกผมที

Comment

Originally posted by raifa View Post
            RAIDMAX 530W 1,300 ราคานี้ มันอยู่ร้านไหนของพันทิพย์ วานบอกผมที
            ไม่มีครับ มีแต่ 1500 แถมรุ่นนี้จะหายากมากๆแล้วครับ ส่วนมากมีรุ่นใหม่มาแทนแพงกว่าวัตส์มากกว่าครับ
            ลองดู บัสซเทคครับ 1500

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ไม่มีครับ มีแต่ 1500 แถมรุ่นนี้จะหายากมากๆแล้วครับ ส่วนมากมีรุ่นใหม่มาแทนแพงกว่าวัตส์มากกว่าครับ
              นะพี่วิกรก็ ก็ผมดูราคาที่ตึกคอมขอนแก่นนี่นาเห็นมันติดไว้ตามนี้ง่ะ(เหลือ 2 ตัวไม่รู้ใครคว้าไปหรือยัง)

Comment

goalcomp หาดูเห็นในเว็บ www.goalcomp.com

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  ขอบคุณมากครับ จะลองไปหาดู ต่อราคาให้เจ้าร้านเขาใล่เลยเอิ๊กๆ

Comment

Working...
                  X