Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยมาดูเปคคอมที่ผมจัดหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยมาดูเปคคอมที่ผมจัดหน่อยคับ

อาจจะดูไม่ค่อยดี ก็งบน้อยคับ ช่วยผมตัดสินใจเลือก mainboard กับ VGA หน่ยคับ
    หรือมีขีอเสนออื่นๆ แนะนำก็ยิ่งดีคับ ไม่รู้รู้ว่ามันจะ oc ได้ดีรึปล่าวคับ

คือผมมีงบไม่เกิน 10000 อ่ะคับ ครัยรู้ราคา ช่วยบอกด้วยนะคับ รบกวนด้วยคับ

Comment

แล้วจะเอาไปใช้กับ CPU อะไรละครับ
      แล้วมีงบเท่าไร
      ไม่บอกก็ไม่รู้จะแนะนำอะไร

Comment

CPU: Intel DuoCore E2180 2.00 GBz

MB: ASUS P5K PL-AM, ASUS P5KPL-C, ASUS P5LD2-X,

VGA: 8600GT, 384MB PCIe 9600GSO Dual Galaxy (DDR3, TD)

RAM: Kingston 800MHz 2 G

DVD RW:?

Power Supply: Out put Max 350 w ใช้ได้ป่ะคับ

งบไม่เกิน 10000

Comment

PSU เปลี่ยนใหม่ด่วนเลยท่าน

Comment

เช็ค PM

Comment

Working...
            X