overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 64

Thread: มีแบบเสื้อของ AMDclub มาให้ดูคับ อิอิ

silly507
    Guest

Default มีแบบเสื้อของ AMDclub มาให้ดูคับ อิอิ

ย้ายไป http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=312473 แล้วคับ
    Last edited by silly507; 20 Nov 2008 at 01:42:22.

OverclockZone Member Satanic's Avatar
    ดาวเคโรน สังกัด K66

มีแบบชัดๆ กว่านี้ไหมอ่ะ

OverclockZone Member Error_Pc's Avatar

เอาแบบ ยืดคอกลม มังเนะรับ

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by Error_Pc View Post
    ไม่มีเป็น คอกลม มังเหรอครับ
    ทำเป็นตัวอย่างมาให้ดูก่อนคับ

OverclockZone Member noom4477's Avatar

เอาแบบเด็กใส่ได้ด้วยได้ไหมอะครับ เด็กผอมๆ โครงกระดูกเดินได้อะครับ (แต่ใจรัก AMD) แจ๊กเก็ตใส่ที มิดตัวเลย อย่าด่าผมนะครับ มีแบบ สไตล์อื่นไหมอะครับ รูปแบบการวางตัวอักษรผมว่าโอนะครับ แต่ตัว ฟ้อนอะครับ มีแบบอื่นไหมอะครับ ถ้าโดนนี่ สั่งเลยครับ เหอะๆ

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by noom4477 View Post
    เอาแบบเด็กใส่ได้ด้วยได้ไหมอะครับ เด็กผอมๆ โครงกระดูกเดินได้อะครับ (แต่ใจรัก AMD) แจ๊กเก็ตใส่ที มิดตัวเลย อย่าด่าผมนะครับ มีแบบ สไตล์อื่นไหมอะครับ รูปแบบการวางตัวอักษรผมว่าโอนะครับ แต่ตัว ฟ้อนอะครับ มีแบบอื่นไหมอะครับ ถ้าโดนนี่ สั่งเลยครับ เหอะๆ
    อ๋อ ตัวนี้ผมทำมาใส่เองก่อนคับ แต่มีโครงการอยู่ในใจอยู่แล้วคับ อิอิ

ทั้ง คอกลม ทั้ง polo คับ

OverclockZone Member singha's Avatar

ทำ polo แล้ว แวะมาแปะไว้ที่ OCZ หรือเปล่าครับหรือ ต้องตามไปสั่งที่ Thai AMDclub

OverclockZone Member noom4477's Avatar

Quote Originally Posted by singha View Post
    ทำ polo แล้ว แวะมาแปะไว้ที่ OCZ หรือเปล่าครับหรือ ต้องตามไปสั่งที่ Thai AMDclub
    ถ้ามาแป๊ะที่ OCZ ต้องซัก 1,000 ตัว ชาว AMD เฮเลย

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

ขอแบบเสื้อโปโลด้วยครับ ...

OverclockZone Member Lyonado's Avatar

ขอเป็นโลโก้amd เลยได้ป่ะคับ ชอบกว่า แล้วค่อยมีคลัปเพิ่ม หรือแต่งให้มันอาร์ตๆหน่อยโลโก้ ขายดีแน่คับ

OverclockZone Member PhoOn's Avatar
    Nonthaburi Area

อยากได้เป็นเสื้อยืดสีขาว จัง

Quote Originally Posted by Lyonado View Post
    ขอเป็นโลโก้amd เลยได้ป่ะคับ ชอบกว่า แล้วค่อยมีคลัปเพิ่ม หรือแต่งให้มันอาร์ตๆหน่อยโลโก้ ขายดีแน่คับ
    เห็นด้วยครับ

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by Lyonado View Post
    ส่งร้านทำ บล๊อกปักษ์เรียบร้อยแล้วคับ แต่ผมทำเป็นลายเส้นน้ะคับ

เด๋วผมสั่งเสี้อมาก่อนแล้วจะส่งไปปักษ์ให้เป็นตัวอย่างก่อนอ่ะคับ
    Last edited by silly507; 16 Oct 2008 at 14:40:22.

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

ทำโปโล อยากให้ใช้สีอื่น เช่น ขาว-เขียว
    โปโลดำ โหลมากมาย

OverclockZone Member Kopapa's Avatar

มันดูเรียบๆ ไปอะ-*- แต่อยากได้แบบโปโลอะ เพราะเสื้อ OCZ ก็คอกลมแล้วนิ

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by GyM View Post
    ทำโปโล อยากให้ใช้สีอื่น เช่น ขาว-เขียว
    โปโลดำ โหลมากมาย
    เรื่องนี้ไม่ต้องห่วงคับ ตอนนี้ผมเพิ่งโทรสอบถามจะโรงงานแล้วน้ะคับ ได้แบบเสื้อมาแล้วคับ
    รอใบเสนอราคาอยู่คับ

Quote Originally Posted by Kopapa View Post
    มันดูเรียบๆ ไปอะ-*- แต่อยากได้แบบโปโลอะ เพราะเสื้อ OCZ ก็คอกลมแล้วนิ
    ตัวนี้ผมทำเป็นตัวอย่างมาแซมเปิลอ่ะคับ

OverclockZone Member kessopha's Avatar

อยากให้ใช้ ผ้าร่ม มีซับใน ได้ป่ะ แล้ว ซิป รูดได้ไปจนสุดปกเสื้อเลย ตรง ข้อแขนกับชายเสื้อจะเป็น แบบ ยางยืด หรือว่าเป็น แบบติดกระดุมก็สวยครับ และถ้าเน้นเป็นของ AMD แล้วละก็ ขาด LOGO ไม่ได้เด็ดขาด แต่ติดที่ว่า เจ้าของลิขสิทธิ์ จะฟ้องหรือเปล่านี่สิปัญหา เพราะเป็นเครื่องหมายการค้า ส่วนสี ขอให้เป็นสีดำ ดูดุดันดี สมกับคำว่า Black Edition ตาม CPU ที่ออกมา (อิอิ) ส่วนลวดลาย ขอให้ปักตัวเล็กๆ พร้อมโลโก้ ที่มุมซ้ายบน ส่วนด้านหลัวไม่จำเป็นต้องมีโลโก้มันจะดูไม่สวย ให้ปักแต่ thai-amdclub.com แบบที่นำมาดีอยู่แล้วครับ

ปล. ความคิดเห็นส่วนตัว อย่าเชื่อทันที
    ปล2. อ่านความคิดเห็นของคนอื่นด้วย
    ปล3. ราคาประมาณเท่าไร่ ถ้าไม่แพงมาก สนใจ 1 ตัว

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by kessopha View Post
    อยากให้ใช้ ผ้าร่ม มีซับใน ได้ป่ะ แล้ว ซิป รูดได้ไปจนสุดปกเสื้อเลย ตรง ข้อแขนกับชายเสื้อจะเป็น แบบ ยางยืด หรือว่าเป็น แบบติดกระดุมก็สวยครับ และถ้าเน้นเป็นของ AMD แล้วละก็ ขาด LOGO ไม่ได้เด็ดขาด แต่ติดที่ว่า เจ้าของลิขสิทธิ์ จะฟ้องหรือเปล่านี่สิปัญหา เพราะเป็นเครื่องหมายการค้า ส่วนสี ขอให้เป็นสีดำ ดูดุดันดี สมกับคำว่า Black Edition ตาม CPU ที่ออกมา (อิอิ) ส่วนลวดลาย ขอให้ปักตัวเล็กๆ พร้อมโลโก้ ที่มุมซ้ายบน ส่วนด้านหลัวไม่จำเป็นต้องมีโลโก้มันจะดูไม่สวย ให้ปักแต่ thai-amdclub.com แบบที่นำมาดีอยู่แล้วครับ

ปล. ความคิดเห็นส่วนตัว อย่าเชื่อทันที
    ปล2. อ่านความคิดเห็นของคนอื่นด้วย
    ปล3. ราคาประมาณเท่าไร่ ถ้าไม่แพงมาก สนใจ 1 ตัว
    เห็นด้วยคับ เรื่องลิขสิทธิ์ของ logo เป็นปัญหาใหญjเลยคับ

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

เดี่ยวไปลาก MOD thai-amdclub มาอุดหนุนคนละตัว เอิ้กๆๆ ประเดิม อิอิ

OverclockZone Member adjunk's Avatar
    บ.ดอนสวน อ.กันทระวิชัย จ.มหาสารคาม

ojklo
    น่าสนมีสั่งทางไปรษณีย์ป่ะ

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks