Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่อง ASUS EAH4850+Sink Arctic Cooling

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยเรื่อง ASUS EAH4850+Sink Arctic Cooling

แล้วผมใช่ ASUS EAH4850 + Arctic Cooling Accelero S1 Rev. 2 + Arctic-Cooling Turbo Module อ่ะครับ แล้วผมปรับความเร็วรอบพัดลมด้วย Smart Doctor ได้รึป่าว หรือว่าไม่ต้องปรับ แล้วครับ

ผมใช่M/B Asus P5Q-Pro อ่ะครับ ผมใช้ EPU อยู่อ่ะครับ มันปรับได้แค่CPU ปรับ กาดจอมะได้เลยถามผู้มีความรู้
    ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ

ไม่ต้องปรับแล้วละคับ

Comment

ผมใช้ ASUS EAH4850 TOP ปรับพัดลมไป 65% แต่ลากไปแค่ 700/1110 เอง อุณภูมิที่ 53

อยากทราบว่า จขกท.อุณหภูมิเท่าไดขอรับท่าน...

Comment

ของผม ถ้าห้องปกติ นะครับ มันอยุ่ที่ 40 แต่full มันอยุ่ที่ 47 ไม่เกิน 49 อ่ะ
        แต่ถ้าห้องแอร์ อยู่ที่ 32-33 แต่ถ้าfull 44 ไม่เกิน 47
        ที่ผมเคยดูนะครับ ใช้ everest ดู
        ไม่ได้oc

Comment

Originally posted by bigbigbig View Post
          ไม่ต้องปรับแล้วละคับ

ที่อยากรู้คือว่ามันปรับได้รึป่าว เท่านั้นอ่ะครับ

Comment

Working...
          X