Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่องแบคอัพไดร์ฟเวอร์ เพื่อลงวินโดว์ใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่องแบคอัพไดร์ฟเวอร์ เพื่อลงวินโดว์ใหม่ครับ

คือคอมผมติดไวรัสมาแล้ว ผมต้องการที่จะลงวินโดว์ใหม่เองอ่ะครับ

แต่มีปัญาอยุ่ที่ เครื่องผมก้อใช้มาได้พักนึงแล้ว เปลี่ยนนู่นเปลี่ยนนี่ไปเรื่อย

จนแผ่นไดร์ฟเวอร์มันหายไปหมดแล้ว ผมไม่รู้วิธีเชคสเปคเครื่อง

เลยไม่รู้จะหาโหลดไดร์ฟเวอร์แบบไหน เพราะไม่รุ้วิธีเชค

แต่เพื่อนผมบอกให้ลองแบ็คอัพไดร์ฟเวอร์เอา ซึ่งผมไม่รู้วิธีทำแล้วก้อชื่อโปรแกรมนะครับ

อยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ กรุณาช่วยเหลือ สอนผมทีครับ

หรือมีวิธีอื่นแนะนำก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

ใช้โปรแกรม Driver genius หรือ Driver magician
    ตัวไหนก็ได้ ลองค้นหาในเน็ตดูครับ

Comment

Working...
    X