Announcement

Collapse
No announcement yet.

ครายลง dota เก่งๆๆบ้างครับ ช่วยสอนลงหน่อยครับ คือ ต่อข้างในเรยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครายลง dota เก่งๆๆบ้างครับ ช่วยสอนลงหน่อยครับ คือ ต่อข้างในเรยครับ

ไป หาใน thaicybergame คนในนั้น ผมว่ามันบ้าไปแล้วครับถามอะไรก้อไม่รู้บ้าเกมจริงๆๆครับ แล้วไม่มีตอบให้ครับ เล่นไม่ได้เรยอยากให้มาช่วยหน่อยครับ
    มีคำถามมากมายเรยครับ ซื้อมา1แผ่น เป็นแผ่นเก่าก่อน วันที่9/6/50 อันนี้ไม่ลงแล้วครับ
    ที่จะลงอันนี้ครับ โหลดอีก1 เป็นแผ่นใหม่เค้าบอกว่าโหลดเสร็จลง ucg intell.exe เล่นได้เรยครับ แต่ก้อเล่นไม่ได้ครับ มีปัญหาแบบนี้ครับ

1. พอกดucg แล้วมัน ว่า Please use Internet Explorer to execute game. คืออะไรครับ
    2.ผมใช้ firefox มันต้องการให้ผมใช้ Internet Explorer เหรอครับ
    3.ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวนะครับ ถ้าเกี่ยวก็ขอผู้รู้ด้วยครับ
    4.ช่วยที้ง เมล หรือm นะครับแล้วมาm กันครับ

ปล. เล่นonline ไม่ได้นะครับ
    ยังลงไม่ได้ครับ ช่วยหน่อยครับ

ใช่ครับตอนนี้ TCG ใช้ได้แค่ IE + Opera นิ แต่ผมเองม่าได้อัพเดตนานแล้วนะ อาจใช้ได้แล้วก็ได้
    ดันรอท่านอื่นครับ

Comment

เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ สรุป firefox ก้อได้ครับ ต้องโหลด โปรแกรมของfirefox มาอีกตัวครับ
      แล้วเอาลงที่ tools ของfirefoxครับ ขอบคุณมากครับ แล้วต้อง โหลดwcs มาใหม่ด้วยนะครับ เพราะทุกครั้งตอนเราเข้ามันจะโหลดมาให้ ด้วยเราไม่รู้ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ใช้ie tab ที่เป็น extensionของหมาไฟก้พอครับท่าน

Comment

ใคร ไม่ใช่ คราย ครับ ภาษาบ้านเกิดใช้ ให้มันถูกหน่อยครับ ^^

Comment

Originally posted by Zero_Murasame View Post
            ใช้ie tab ที่เป็น extensionของหมาไฟก้พอครับท่าน
            ตามนั้นเลย ie tab

Comment

Working...
            X