Announcement

Collapse
No announcement yet.

สังสัยกับเปรียบเทียบ 4800+ กับเมนบอร์ดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สังสัยกับเปรียบเทียบ 4800+ กับเมนบอร์ดคับ

พอดีวันนี้เพิ่งได้ 4800+ กับ m2n-mx มาอ่ะคับ 2500 จากคุณ chobdoo
    จะเอาไว้ให้เมียตีปังย่า

แล้วที่ผมใช้อยุ่ตามลายเซ็นงับ

อยากถามว่า 4800+ revision G1 กับ G2 มันต่างกันยังไงอันไหนดีกว่า

แล้ว เมนบอร์ด m2n-mx กับ m2n-x plus อันไหนดีกว่าคับ

คืออันไหนดีกว่าจะเอาอันนั้นไว้ใช้เองอ่ะคับ อีกอันให้เมียใช้

รอผู้รู้ ครับ คิดจะสอย 4800+ เหมือนกัน

Comment

เมียรู้เมียเสียใจน้ะ เลือกเอาของแรงไปใช้เอง ; P

ล้อเล่น

รอผู้รู้คับผม : )

Comment

แต่ที่แน่ๆ m2n-x plus ของผมมันดันไม่ไปอ่ะคับได้แค่ 2.7 ที่ 12.5*218 220เปิดไม่ติด
        ไม่รู้เป็นที่อะไร

นี่ลอง m2n-mx ได้ 3.0 ที่ 12.5*40 อ่ะคับ 241 เปิดไม่ติด

Comment

Originally posted by amcrew View Post
          พอดีวันนี้เพิ่งได้ 4800+ กับ m2n-mx มาอ่ะคับ 2500 จากคุณ chobdoo
          จะเอาไว้ให้เมียตีปังย่า

แล้วที่ผมใช้อยุ่ตามลายเซ็นงับ

อยากถามว่า 4800+ revision G1 กับ G2 มันต่างกันยังไงอันไหนดีกว่า ไม่ต่างครับ ดีพอกัน
          แล้ว เมนบอร์ด m2n-mx กับ m2n-x plus อันไหนดีกว่าคับ พอๆกันครับ

คืออันไหนดีกว่าจะเอาอันนั้นไว้ใช้เองอ่ะคับ อีกอันให้เมียใช้
          ไม่ต่างกันครับ Plus ดูดีกว่านิดๆ

Comment

เราก็เล่นปังย่าอะ เมียเลเวลไรแล้ว PMแชร์กันได้เน้อ อิอิ

Comment

เมนบอร์ดตัวนี้มันได้แค่นี้ครับ ผมเคยใช้ตัวนี้อยู่

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ไม่ต่างกันครับ Plus ดูดีกว่านิดๆ
                อ่อ ขอบคุณคับ

Originally posted by l3diiezz View Post
                เราก็เล่นปังย่าอะ เมียเลเวลไรแล้ว PMแชร์กันได้เน้อ อิอิ
                มะรุง่ะ มะได้ดูมันเล่น

Comment

ขอเข้ามาด้วยคน ผมก็ 4800+ เหมือนกัน
                  ( CPU ขวัญใจผู้ใช้แรงงาน)............

Comment

Originally posted by eakmohbin View Post
                    เมนบอร์ดตัวนี้มันได้แค่นี้ครับ ผมเคยใช้ตัวนี้อยู่
                    ที่ท่านพูดภึงนี่ mx หรือ x plus คับ

Comment

รอชมครับ

Comment

G1 G2 หรือ DO DD ไม่ต่างกันครับ จะต่างกันที่ซิ้งใหม่ G2 เป็นซิ้งมหัศจรรย์

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                          ที่ท่านพูดภึงนี่ mx หรือ x plus คับ
                          x plus ครับ

Comment

Working...
                          X