Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ Dominator

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ Dominator

ถ้าจะซื้อ Dominator ตอนนี้ ราคาที่ พันทิป ไปเจอมาแล้วครับ 13400 บาท บัส 800 จะคุ้มไหมครับพี่ เพราะอยากได้ครับ

อยากได้ก็ซื้อครับ จัดไป . .

Comment

ของมาแล้วเหรอครับ...เมื่อวานไปถามร้าน IT Fever เค้าบอกว่าของจะเข้าช่วงต้นเดือนกุมภา...

Comment

ผมยังไม่เคยเห็นของจริงซักที = ='

Comment

ถ้ามั่นใจว่าใช้แล้วไม่เสียดายเงินก็ซื้อเลยครับ

Comment

เข้ามาแล้วครับ
            เห็นอยู่ชั้น 3 มั้ง(ไม่แน่ใจนะครับ)นะครับ

Comment

เข้ามาแล้วครับ หลายร้านเลยที่น่าจะชั้น 3 มั้งครับ

Comment

ถ้าอยากได้ เจ้าตัวนี้ PM มานะครับ เพื่อนผมเค้าจะขายย ซื้อมาไม่เกิน 1 เดือนครับ

Comment

เยี่ยมครับ...รอเงินตรุษจีนออกค่อยไปซื้อ

Comment

แพงดีแท้

มันคือ http://www.magmareport.com/html/content/view/184/55/ ใช่ปะครับ

Comment

Working...
                    X