Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิงค์การ์จอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิงค์การ์จอ

GF 7300 GT (AGP8X) ใช้ซิงค์การ์จอของ Arctic Cooling Accelero TWIN TURBO ได้ไหมคับ หรือ Arctic Cooling Accelero S2 ดีคับ? แนะนำทีคับ

ไม่มีใครแนะนำเลยเหรอคับ..............TT

Comment

ผมว่า ลองไปมอง zalman Ga-1000 ดีกว่านะครับ รอบพัดลมเร็วกว่าครับ เคยคิดจะเลือกทั้ง 2ตัวที่โชว์ ผมว่า มันใหญ่มาก ๆ ไม่สวยเลย

Comment

คำนวนดีๆครับ ค่าซิงค์+ขายการ์ด ซื้อใหม่ดีกว่าม้าง
        ถ้ามันไม่ร้อนมากก้อย่าไปซื้อเลยเปลือง

Comment

คุ้มมั้ยเนี่ยะ ....

Comment

พอดีของผมมันร้อนพอสมควรคับ Ide 54-55 Full 60-75 คิดจะ OC ด้วยคับและส่วนใจ 2 ตัวนี้เพราะว่ามันไม่เป็นซิ้งค์ทองแดงคับ เคยใช้ซิ้งค์ทองแดงแล้วใช้ไปนานแล้วดูดำๆด่างๆคับ

Comment

ของผม ก็ 7300 GT Ide 54-55 Full 60-75 oc แล้วนะ

มันก็เป็นปกติ ของมันอ่าครับ ใช้มา 3ปี แล้วละ

เหอะๆ ซื้อไปมันจะคุ้มมั้ยนิ

Comment

ผมใช้ TWIN TURBO แต่ใช้กับ HD4850 ครับ เย็นใช้ได้ครับ รีวิวตามลิงค์นะครับ
                http://www.pantip.com/tech/hardware/...658360.html#33

Comment

Working...
                X