Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับเรื่องเวลาซื้อ VGA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับเรื่องเวลาซื้อ VGA

เวลาที่จะซื้อการ์ดจอหรืออุปกรณ์อื่นๆ ที่ราคา 5000 บาทขึ้นไป
    ส่วนมากจะซื้อเป็นเงินสดหรือเปล่าครับ ผมจะซื้อ XFX 9800 GTX+
    ราคา ร้านที่ภูเก็ต ร้านคอมเพลนเน็ต ราคา ประมาณ 7100 บาทครับ
    เลยอยากจะรู้ว่า ราคาประมาณนี้หรือต่ำกว่านี้ ส่วนมากซื้อเงินสดกันหรือเปล่าครับ

ผมกด atm แล้วก็ไปซื้อครับ

Comment

ปกติซื้อเงินสดตลอด (เพราะไม่มีบัตรให้รูด)

Comment

ผมก็ซื้อเงินสด นะครับ ซื้อของเป็น หมื่นๆ ก็เงินสด ไม่มีบัตรเหมือนกัน

Comment

ใช้บัตรหรือไม่ใช้ แล้วแต่ความสะดวกครับ น้อยกว่านั้นก็ใช้ได้ แต่ถ้าบางร้านไม่รับบัตร ก็เงินสดโลด

Comment

ใช้บัตรแม่มชาร์ตอีกไม่ต่ำกว่า 3 เปอร์เซ็นต์

จ่ายสดดีที่สุด

Comment

จ่ายสดดีกว่าครับ pantip 6950 บาทครับ

Comment

Originally posted by HERO-NUT View Post
                จ่ายสดดีกว่าครับ pantip 6950 บาทครับ
                ร้านไหนครับ เดียวผมดู อิอิ

Comment

Working...
                X