Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดสเป๊กงบ 20k รวมจอ พลีสสส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดสเป๊กงบ 20k รวมจอ พลีสสส

เน้น เล่นเกมหนักๆ โหลดบิท แคมฟ๊อก เปิด 24 ชมครับ ขอแบบประหยัดไฟด้วยครับ

เกมออนไลท์ที่เล่นก้พวก ลินเนจคับ (ขอเปิด 4 จอลื่นๆหน่อย)

เกมออฟไลท์ก้ ไครซิส กะ คอมปานีฮีโร่ คับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

E7200 4100
    ASUS P5K-SE 2700
    RAM ROX 800 1GX2 1200
    DVDRW 800
    CASE 1000
    PSU RAIDMAX 530W 1500
    PCI-E GF9600GT 4000
    HDD 320G 1900
    LCD 19 5500

22000 ถ้าเกินงบ 9600GSO ก็ไหวครับ 2800

Comment

ขอบคุณครับ ว่าแต่ รุ่นนี้ประหยัดไฟเบอร์5 ใช่ปะคับ อิอิ

Comment

ผมยังไม่เห้นว่าได้ที่โม้ว่าประหยัดแล้วใช้จริงจะประหยัดซักตัวครับ ซื้อมาก็หลายตัวแล้วครับ

ยิ่งพอ กระแทกไฟเข้าไปหนักๆ ถีบแรมขึ้นไปสุงๆ มันก็เหมือนๆกันหมดครับ เวลาบิลค่าไฟมา

Comment

กำแท้

Comment

ปิดจอเล่นครับ
            ประหยัดไฟ
            อิอิ

Comment

อืมๆๆ หรืออยากได้ รุ่นประหยัดไฟ อยู่เหมือนกัน

เพราะ ใช้มาแต่ notebook กินไฟน้อยมาก สบายใจ ~~
              PSU ที่จ่ายไฟเสถียรๆ นี่ กินไฟน้อยกว่าป่ะครับ พี่วิกร

Comment

ดัน อึ๊บๆ ขออีกสัก 2 สเปก นะคับ

Comment

Originally posted by abcdz View Post
                  อืมๆๆ หรืออยากได้ รุ่นประหยัดไฟ อยู่เหมือนกัน

เพราะ ใช้มาแต่ notebook กินไฟน้อยมาก สบายใจ ~~
                  PSU ที่จ่ายไฟเสถียรๆ นี่ กินไฟน้อยกว่าป่ะครับ พี่วิกร
                  ไม่ครับ จริงๆจะว่าไปก็มีส่วนนะครับแต่ไม่โดยตรงในทางทฤษฎี เมือ่ PSU วัตส์เต็มและมากเกินความต้องการของ อุปกร์ที่มีอยู่ในเคช โอกาศที่ PSU ต้องจ่ายไฟเต็มที่ทำให้เกินความร้อนสะสมก็น้อยลง เมื่อความร้อนน้อย การศูนย์เสียก็น้อยตามไปครับ

แต่ในความเป็นจริง มีมากก็ดีกว่าครับ ไม่ใช้เรื่องค่าไฟ แต่เป็นเรื่องความสบายใจ ปลอดภัยของอุปกรณ์อื่นมากกว่าครับ

Comment

ถ้าจะจัด AMD จะได้เสป็คประมาณไหนครับ

Comment

ครับ ขอ สเป็คของ AMD ด้วยก็ดีคับ ไว้เผื่อเป็นทางเลือกคับ

Comment

Working...
                      X