Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมวินโดวส์XP64bitลงไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมวินโดวส์XP64bitลงไม่ได้ครับ

CPU P4 630 (EM64T)
    MB ASUS P5GD1 PRO
    ลงไม่ได้ครับรบกวนช่วยบอกสาเหตุด้วยครับ ว่าเป็นเพราะอะไรครับ

แล้ว XP 64 Bit ดีไหมครับ (อุตส่าห์ไปหาไดเวอร์MB64Bitมาได้แล้วเชียว)

ขอบคุณทุกท่านครับ

ลงไม่ได้นี่มันเป็นยังไงล่ะครับ ผมมองภพไม่ออก

Comment

มันจะขึ้น eror ตอนหลังจาก fotmat ไดว์เสร็จแล้วครับ

Comment

Hdd พาร์ทิชั่นมีปัญหาป่าวครับ ลองลงแผ่นอื่นดูก่อนครับ ถ้าได้ แผ่นคงมีปัญหา

Comment

ผมลองก็อบไฟล์ทั้งหมดของxp x64ลงเครื่องได้ไม่มีปัญหาครับ ตัวแผ่นกับหัวอ่านปริติดีครับ แผ่นxp 32bitลงได้สบายครับ

Comment

งั้นก็ดีครับ แก้ปัญหาดีครับ

Comment

ผมว่า ลองลงตัว 2003 rc2 64bit ดูนะครับ
              ถ้าลงได้คงเป็นที่แผ่นละครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X