Announcement

Collapse
No announcement yet.

lcd มี refresh rate 85hz ไหมคับไม่รู้จิงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lcd มี refresh rate 85hz ไหมคับไม่รู้จิงๆ

ถ้ามีดูตรงไหนอะคับว่าปรับได้
    แล้วมี17"ตัวไหนบ้างที่เป็น 85Hz

ส่วนใหญ่ผมเห็นแต่60Hzนะท่าน ไม่แน่ใจเหมือนกัน แต่60Hzภาพมันก็คมกริบแล้วครับ

Comment

เห้นมากสุด 60 Hz นะ

Comment

ขอบคุณมากครับ
        ผมก็ไม่รู้จะไปหาที่ไหนเหมือนกัน

Comment

เจอแล้วท่าน .. ASUS VW192T LCD Monitor 19 inch http://209.85.175.104/search?q=cache...nk&cd=10&gl=th

Comment

LCD ไม่จำเป็นต้องปรับ Refresh Rate หรอกครับ เพราะไม่ต่างกันเลย

ปกติก็ใช้ 60 Hz ก็พอครับ

Comment

อ๋อ อืม

ขอบคุณครับ

แสดงว่า 60 Hz ก็พอใช่ไหมครับ

Comment

จอส่วนใหญ่ สูงสุดที่ 75HZ คับ

Comment

Working...
                X