overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 7 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 127

Thread: ชาวเกมเมอร์ overclockzone เข้ามาแนะนำตัวกันครับ

OverclockZone Member onizika01's Avatar

Default ชาวเกมเมอร์ overclockzone เข้ามาแนะนำตัวกันครับ

คือผมอยากจะทราบว่า ชาวเกมเมอร์ overclockzone อายุเท่าไหร่ เรียนอยู่ชั้นอะไร หรือใครมีหน้าที่การงานอะไรกันบ้าง เข้ามาแนะนำตัวกันครับ

ส่วนตัวผม ชื่อ ปิ๊ง ครับ อายุ 19ปี อยู่ปี 1ครับ ที่จริงต้องอยู่ปี 2 แต่เมื่อปีที่แล้ว ผมหยุดเรียนไปปีนึง
    แล้วเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆล่ะครับ

OverclockZone Member OnizukaBk's Avatar
    จะขายอะไรจะซื้ออะไร ความสุขผม

ผมชื่อแบงค์ ครับ อายุ 17 อยู่ ม.5 ครับ เกมส์ที่ ชอบ PES08 09 BIOHAZARD3 4 รอภาค 5 อยู่ GTA เล่นมาแต่เด็ก ไม่เคยแทงใคร อิอิ สงสัย เราชอบ การ์ตูน GTO เหมือนกัน อะป่าว เนี่ย ชื่อคลายๆ กัน

เติมนิ๊ดๆ ความใฝ่ฝัน อยากเข้า คณะ วิศว คอม ให้ได้นะครับ ของ จุฬา ไม่กล้า ฝัน ขอแค่ เจ้าคุณทหาร ก็พอ ครับ
    Last edited by OnizukaBk; 17 Oct 2008 at 03:09:24.

OverclockZone Member Admiralce's Avatar

ก่อนอื่นต้องขอบคุณสำหรับคำถามนะครับ ^^

ผมชื่อ นัน อายุ 19 อยู่ปี 2 ครับ

หน้าที่การงานก็มีครับ แต่ชอบเล่นเกมมากกว่า เหอๆ

OverclockZone Member Comma's Avatar

ผมชื่อเดี่ยว อายุ 19 ขวบเช่นกันคับ อยู่ปี 2
    รักเด็กครับ สัดส่วน 24-57-82

คำขวัญประจำใจ อย่ายุ่งกับแก๊สน้ำตา คับ

OverclockZone Member OnizukaBk's Avatar
    จะขายอะไรจะซื้ออะไร ความสุขผม

Quote Originally Posted by Comma View Post
    ผมชื่อเดี่ยว อายุ 19 ขวบเช่นกันคับ อยู่ปี 2
    รักเด็กครับ สัดส่วน 24-57-82

คำขวัญประจำใจ อย่ายุ่งกับแก๊สน้ำตา คับ
    มี ข้อ 1 ที่เหมือน ผม คือ รักเด็ก อิอิ

OverclockZone Member LordPongpon's Avatar

สวัดดีครับ ผมชื่อ แบต อายุ 18 ย่าง 19 เรืียนอยู่ปี1 และปีหน้ามีความเป็นไปได้ว่าจะปี 1 อีก - - เกมที่ชอบ มีเยอะอธิบายไม่หมด

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

โฮ่... มีแต่ต่ำกว่ายี่สิบกันทั้งนั้นเลย.......... T T

OverclockZone Member amop's Avatar
    ถ.ศรีนครินทร์ เทพารักษ์ สำโรง

Quote Originally Posted by armyman View Post
    โฮ่... มีแต่ต่ำกว่ายี่สิบกันทั้งนั้นเลย.......... T T
    เฮอๆๆสงสัยเราจะเป็นปู่

OverclockZone Member tawincam's Avatar
    ปางกะ ปิ ตะวันนา

มีแต่รุ่นน้อง ๆทั้งนั้น
    ผมคงเป็นแค่รุ่นพี่ ที่ติดเกมส์CS ตอนม.2 (ยิงเกรียนแตกเต็มร้านสมันร้านเกมส์แรกๆ)
    แต่ผมไม่ได้เป็นปู่นะ
    อิอิ

OverclockZone Member porzsmart's Avatar

ทำไมผมอายุ 17 แต่อยู่ปีี 1 ...

OverclockZone Member Jedi Master's Avatar

ข้าพเจ้าชื่อ บอย อายุ 20 อยู่ปี 3 มหิดล ศิล เล่นเกมส์มาก็ 15 ปีแล้ว ฟังดนตรีของเกมส์มาก็มากก นับวันก็เริ่มบรรเลงดีขึ้นเรื่อยๆ เลยสัมผัสถึงศักภาพของเครื่องดนตรี จึงไม่ชอบฟังเพลง แต่ชอบฟังดนตรีคลาสสิค ในอนาคตอยากเป็นอัศวันเจไดมาก

OverclockZone Member necroman's Avatar

ดีครับ ผม อายุ19 ปี 1 ทุกวันนี้ นั่งรอเกมใหม่ๆ มาเซงมากๆ
    ส่วนใหญ่ อายุ19 กันทั้งนั้นเลย

OverclockZone Member

ชื่อบอสครับ ชื่อมาจาก จาจาบลิ้งจาก สตาวอร์

อายุ 14 (กำลังจะ 15 ก็ 4พ.ย. นี้ละ)

ตอนเครื่องไม่ดีเกมออกเยอะ พอเครื่องดีแล้วเกมไม่ออกกลายเป็นชอบดูหนังไปนั้นเลย - -*

OverclockZone Member peeman's Avatar

ชื่อ พี ฮะ อายุ 2 ย่าง 3 ฮะ

ใครมีนมขายบ้างฮะ แม่ไม่มีนมให้กินแล้วฮะ T T

OverclockZone Member zianjokerzaa's Avatar

ชื่อ บลู ครับ อยู่ ปี2 อายุ 19 ปี เรียน วิดวะโทรคม 'ถาบันฯ ลาดกระบังครับ ^^

OverclockZone Member fusefinal's Avatar

ชื่อฟิวครับ

อยู่ ปวช.1

ปล.ขอบคุณเว็บบอร์ดนะครับที่ทำให้ผมได้ถอยคอมใหม่ ^^

ปล2.แล้วเจ๊แกจะมาไหมนิ - -ล
    Last edited by fusefinal; 17 Oct 2008 at 09:12:01.

jor_3230's Avatar

Quote Originally Posted by peeman View Post
    ชื่อ พี ฮะ อายุ 2 ย่าง 3 ฮะ

ใครมีนมขายบ้างฮะ แม่ไม่มีนมให้กินแล้วฮะ T T
    555 ย่าง 3 เหมือนกัน

นี่ ตู แก่แล้วหรือนี่

OverclockZone Member qbert's Avatar

เขินอ่ะ

OverclockZone Member charif's Avatar
    central พระราม3 นิ

มีแต่เอาะๆ ทั้งนั้น ^^

OverclockZone Member romann's Avatar

บอกก็ใด้อายุ30เเละ ทำฝ่ายกฎหมายอยู่2บริษัท บริหารสินทรัพย์เพทาย กะ ไทยพาณิชย์ลิสซิ่ง มีปัญหาปรึกษาใด้เเต่อาจไม่รู้ เหอ...ๆ
    Last edited by romann; 17 Oct 2008 at 23:22:41.

Page 1 of 7 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks