Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 รหัส SLAPL ดีมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 รหัส SLAPL ดีมั้ยคับ

พอดีผมจะไปซื้อมาเล่นครับ โทถามรหัสเค้าก่อน อยากให้ดูให้หน่อยครับ ว่าดีมั้ยคับ e8400 Q819A321A99 SLAPL ครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับเย็นนี้จะไปซื้อแล้วคับ ขอบคุณครับ

ดี

Comment

SLA มันตัว C0 อ่ะครับ

ลองเลือก SLB ดีกว่ามั้ยครับ เป็น E0

ปล. ปัจจุบันเค้า week 30 - 31 ครับ (week 19 นี่ตกค้างรึเปล่า)
      Last edited by AmaKatsu; 17 Oct 2008, 13:26:11.

Comment

ขอถามอีกนิดนะครับถ้า เอามาเล่นพวกหนัง h264 vc1 เล่น core2 หรือ Q ดีกว่ากันครับ + เล่นเกมด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

Comment

55+ เหมือนไปซื้อที่ร้าน ท.ค. ยื่นมาให้ 2 กล่อง ให้เลือกเอาเอง-0-

Comment

SLB9J กล่องเล็กครับ ดูบรรทัดสามของกระดองด้วยว่ารหัสนี่รึป่าว

Comment

Working...
            X