Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ใช้ E8400 กับ ซิ้ง COOLER MASTER V 8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้ใช้ E8400 กับ ซิ้ง COOLER MASTER V 8

ถามผู้ใช้ E8400 กับ ซิ้ง COOLER MASTER V 8
    1 เย็นกว่าซิ้งเดิมมากไหมครับ ซัก 15 องศาได่ปะ
    2 เสียงพัดลมดังมากปะครับ
    3 ราคาตามร้านต้อนนี้ราคาเท่าไร
    4 ขอบคุณครับ

อยากรู้ด้วยเหมือนกัน ถ้าเทียบกับ120Exอันไหนเย็นกว่ากัน

Comment

V8 เย็นไม่ต่างกับ Tuniq Tower 120 เลยครับ ราคาค่าตัวอยู่ที่ประมาณ 2400 บาทครับไฟสีแดงต่อ 4Pin
      เรื่อง OC เย็นกว่า Sink เดิมถึง 15 องศามั้ยมันขึ้นอยู่กับว่าจะ OC ไปไกลเท่าไรถ้าลากไปไกลก็เย็นกว่า Sink Stock 15 องศาแน่นอนอยุ่แว้ว

Comment

Working...
      X