overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: CRYSIS'WARHEAD " ปืนแม่ไก่...ทำไงถึงจะหายครับ "

OverclockZone Member jack_sparow's Avatar

Talking CRYSIS'WARHEAD " ปืนแม่ไก่...ทำไงถึงจะหายครับ "

คือผมลองแก้ดดยการลบแล้วลงใหม่ พอเล่นถึงด่านที่1 ใกล้จบ ทีไร ปืนที่ยิงไปลูกกระสุนกลายเป้นไก่ซะงั้น มีวิธีแก้ไขมั้ยครับ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

ผมเล่น 3 รอบแล้วไม่เจอซักทีเลย

OverclockZone Member jack_sparow's Avatar

ผมลบแล้วลงใหม่เจอทุกรอบ ลงจากแผ่นที่ไร้ท์มาจากแผ่นแท้ครับ

OverclockZone Member interpower's Avatar

ผมเล่นนานแล้วยังไม่เจอเลย -*- อยากเจอง้า

OverclockZone Member

ผมเป็นแล้วๆก็หายสนิทแล้วนะครับ
    ของผมตอนเป็น แค่ออกจากเกมแล้วเข้าเกมใหม่มันก็หายแล้วนะครับ (ผมใช้แผ่นแท้นะครับ)
    อยากจะช่วยนะครับ แต่ก็ไม่รู้จะช่วยยังไงเหมือนกัน
    ลองเปลี่ยน Crack ดูไหมครับ?
    หรือถ้ายังไงก็ไม่หาย ซื้อแผ่นแท้เลยดีกว่าครับ รับรองว่าหายสนิทแน่ๆ (เงินในกระเป๋าก็จะหายไป 400 กว่าบาทด้วยครับ 5555)

OverclockZone Member xecution's Avatar

ยิงออกมาเป็นไก่....ถึงว่าทหารเกาหลีถึงปิ๊งกบกินเพราะขยาดไก่นี้เอง
    ลองจับกบมาปาจะรู้ว่ากบบินได้หายไปเลย

Quote Originally Posted by chevsarato View Post
    ผมเป็นแล้วๆก็หายสนิทแล้วนะครับ
    ของผมตอนเป็น แค่ออกจากเกมแล้วเข้าเกมใหม่มันก็หายแล้วนะครับ (ผมใช้แผ่นแท้นะครับ)
    อยากจะช่วยนะครับ แต่ก็ไม่รู้จะช่วยยังไงเหมือนกัน
    ลองเปลี่ยน Crack ดูไหมครับ?
    หรือถ้ายังไงก็ไม่หาย ซื้อแผ่นแท้เลยดีกว่าครับ รับรองว่าหายสนิทแน่ๆ (เงินในกระเป๋าก็จะหายไป 400 กว่าบาทด้วยครับ 5555)
    ขอบคุณครับ...เปลี่ยนแคร็กน่าสน แต่ให้ซื้อเกมแท้ ไม่เอาครับแพงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคอมที่บ้านก็ไม่มีเน็ตด้วย อยากจะสนับสนุนของแท้นะครับ แต่ผมเป้นมนุษย์เงินเดือนครับ
    อ้อ...ตอนนี้ผมใช้ Crack ของ Reloaded นะครับ เพื่อนๆมีตัว Crysis Warhead Crack (Also removes online activation) บ้างมั้ยครับ ผมลอง Search ใน google ดู มีแต่ BIT Torrent นะครับโหลดไม่ได้ ขอจากเพื่อนในนี้ลองดูเผื่อหายครับ ขอบคุณมากครับ

OverclockZone Member bigkung's Avatar

ผมก็เคยเป็นนะครับ

ท่านได้ใช้ autoconfig รึป่าว

ผมลบออกแล้วหาอันใหม่มาลง หายครับ

งงเลย ยิงไก่ออก

- -*

OverclockZone Member miixer's Avatar

ถ้าอยากสนับสนุนจริงเก็บสักเดือนละร้อยสองร้อย ไม่กี่เดือนก็ได้แล้วครับผม

ตอนนี้เล่นเถื่อนไปก่อน เงินครบแล้วค่อยเอาของแท้มาเก็บไว้ก็ไม่เสียหายครับ

Quote Originally Posted by bigkung View Post
    ผมก็เคยเป็นนะครับ

ท่านได้ใช้ autoconfig รึป่าว

ผมลบออกแล้วหาอันใหม่มาลง หายครับ

งงเลย ยิงไก่ออก

- -*
    โปรดชี้แจงทีครับ....autoconfig คืออาไรหรือท่าน ท่านอื่นว่าไงครับ

OverclockZone Member Solidworks's Avatar
    South-East Asia

อยากเล่นอีกแล้ว เดี๋ยวต้องหามาลงแล้ว ขอให้ยิงเป็นแม่ไก่ แล้วเกาหลีตายไหมครับ?

OverclockZone Member bigkung's Avatar

ไม่ใช่ autocinfig ครับ ขอประทานโทษครับท่าน

จิงๆมันชื่อว่า autoexec.cfg -*- แม๊ ซะมะก๊อยแดกสมองครับ

-*-

OverclockZone Member garb's Avatar

ทำไงอะยิงเป็นไก่อยากได้มั่ง

สงสัย...ของดีต้องมีไก่ 555

OverclockZone Member adck2008's Avatar

ผมเล่นมาหลายรอบไม่เคยเป็น อยากเป็นมั่งน่าจะแนว

โห...
    .....ออกมาเป็นแม่ไก่
    ..... แล้วต้องยิงกี่ที มันถึงจะตายอ่ะ

Quote Originally Posted by hunter_J View Post
    โห...
    .....ออกมาเป็นแม่ไก่
    ..... แล้วต้องยิงกี่ที มันถึงจะตายอ่ะ
    ไม่มีวันตายทั้งเรา และทหารเกาหลีเหนือ

Quote Originally Posted by bigkung View Post
    ไม่ใช่ autocinfig ครับ ขอประทานโทษครับท่าน

จิงๆมันชื่อว่า autoexec.cfg -*- แม๊ ซะมะก๊อยแดกสมองครับ

-*-
    ว่าแต่ว่า ไฟล์ชื่อ autoexec.cfg มันอยู่ส่วนใหนของเกมครับ ผมลอง SEARCH หาดูไม่มีอยู่ในเกมเลย ผมก็เลย Copy ที่โหลดมาใส่ในไฟล์เกม ในแฟ้ม CONFIG พอเล่นดูก็ไม่หายครับ

karas100's Avatar

มีบัคแบบนี้ด้วยรึเนี่ย -0-* ยิงแล้วเป็นไก่ น่าลอง เด๋วลองซื้อมามั่งและกัน -0-*

Quote Originally Posted by karas100 View Post
    มีบัคแบบนี้ด้วยรึเนี่ย -0-* ยิงแล้วเป็นไก่ น่าลอง เด๋วลองซื้อมามั่งและกัน -0-*
    เอาเกม gear of war มาแลกผมซิครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks