Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS'WARHEAD " ปืนแม่ไก่...ทำไงถึงจะหายครับ "

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โห...
    .....ออกมาเป็นแม่ไก่
    ..... แล้วต้องยิงกี่ที มันถึงจะตายอ่ะ

Comment

Originally posted by hunter_J View Post
      โห...
      .....ออกมาเป็นแม่ไก่
      ..... แล้วต้องยิงกี่ที มันถึงจะตายอ่ะ
      ไม่มีวันตายทั้งเรา และทหารเกาหลีเหนือ

Comment

Originally posted by bigkung View Post
        ไม่ใช่ autocinfig ครับ ขอประทานโทษครับท่าน

จิงๆมันชื่อว่า autoexec.cfg -*- แม๊ ซะมะก๊อยแดกสมองครับ

-*-
        ว่าแต่ว่า ไฟล์ชื่อ autoexec.cfg มันอยู่ส่วนใหนของเกมครับ ผมลอง SEARCH หาดูไม่มีอยู่ในเกมเลย ผมก็เลย Copy ที่โหลดมาใส่ในไฟล์เกม ในแฟ้ม CONFIG พอเล่นดูก็ไม่หายครับ

Comment

มีบัคแบบนี้ด้วยรึเนี่ย -0-* ยิงแล้วเป็นไก่ น่าลอง เด๋วลองซื้อมามั่งและกัน -0-*

Comment

Originally posted by karas100 View Post
            มีบัคแบบนี้ด้วยรึเนี่ย -0-* ยิงแล้วเป็นไก่ น่าลอง เด๋วลองซื้อมามั่งและกัน -0-*
            เอาเกม gear of war มาแลกผมซิครับ

Comment

Originally posted by jack_sparow View Post
              เอาเกม gear of war มาแลกผมซิครับ

แลกยังไงรึ -0-*

ปล.ผมซื้อแผ่นเวปเอา 100เดียว หุหุ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
                แลกยังไงรึ -0-*

ปล.ผมซื้อแผ่นเวปเอา 100เดียว หุหุ
                อ้อ...ไม่ยากแค่ต่างตนต่างส่งให้กัน ของผมเพื่อนไร้ท์จากแผ่นแท้มาให้ครับ มีแคร็คด้วย แต่ไม่มีเน็ตต้องหาไฟร์อีก 1 ตัวนะครับถึงจะเล่นได้

Comment

ถ้าไม่แลกสนใจเชิญในลายเว็นนะ อิอิ (แอบโฆษนา)

Comment

Working...
                  X