Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCZ ตัวหนังสือเล็กมากอ่านยากแก้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OCZ ตัวหนังสือเล็กมากอ่านยากแก้ยังไงครับ

แก้ได้แล้ว ครับ เข้า Accessibility แล้วติ๊ก Ignoreเกี่ยวกับฟ้อนท์ตั้ง2ตัว ก็จะหาย
    Last edited by Nforce 4; 18 Oct 2008, 16:14:47.

Ctrl + สคอลเม้า (ลูกกลิ้งบนเม้า)

Comment

Originally posted by kolrawat View Post
      Ctrl + สคอลเม้า (ลูกกลิ้งบนเม้า)
      แก้ตามที่บอกแล้วครับ ก็ไม่ตรงจุด เพราะเละทุกเวบ แตเครื่องของคนอื่นไม่เห็นเขาเป็น แปลกมาก
      Last edited by Nforce 4; 18 Oct 2008, 16:15:50.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ลองเปลี่ยน Font เป็น Tohoma สิครับ ตามรูป

Comment

นอกเรื่องนิดนึง จขกท ใช้ ATM ตัวไหนผมเคยใช้ตัว 4 แล้วมีปัญหาแบบนี้แหละเลยเลิกใช้ไป

Comment

Working...
            X