Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบคุณทุกๆคนที่ให้คำแนะนำมากครับพรุ่งนี้จะได้คอมมาใช้แว้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณทุกๆคนที่ให้คำแนะนำมากครับพรุ่งนี้จะได้คอมมาใช้แว้ว

อิอิพรุ่งนี้จะได้Specนี้มาใช้แล้วครับ
    PHENOM 9950
    DFI LP DK 790FX-M2RS
    G.Skill 2GBx2
    Seagate 500GB NCQ For gamer
    PowerColor HD4870 X2
    DVD-RW LG
    iCute TiTaNium Pro 750W
    ขอบคุณทุกๆคนที่ให้คำแนะนำมากๆครับในที่สุดก็ตัดสินใจซื้อแล้ว อิอิ หมดงบเลย

หรูเลิศ ครับ โดยเฉพาะการ์ดจอ เห็นแล้ว ขอบตาร้อนผะผาว น้ำหู น้ำตา น้ำลาย ย้อยเลยครับ
    แต่ hdd ผมชอบหลายๆลูก เวลา มัน ถามหาบ้านเก่า ยังไงก็ยังมีอีกลูกให้เล่น

Comment

โอ้วว เทพดีแท้

Comment

ดีใจด้วยครับผม

Comment

โหด เกิน

Comment

หมดไปเท่าไรนิท่านๆๆ กระเป๋าหนักแท้

Comment

เทพจริงๆ

Comment

Originally posted by SeLMeR View Post
                อิอิพรุ่งนี้จะได้Specนี้มาใช้แล้วครับ
                PHENOM 9950
                DFI LP DK 790FX-M2RS
                G.Skill 2GBx2
                Seagate 500GB NCQ For gamer
                PowerColor HD4870 X2
                DVD-RW LG
                iCute TiTaNium Pro 750W
                ขอบคุณทุกๆคนที่ให้คำแนะนำมากๆครับในที่สุดก็ตัดสินใจซื้อแล้ว อิอิ หมดงบเลย
                รู้ใหม ในบรรดาขาประจำ นี่ท่านแรงสุดแล้วครับ ในห้องนี้

Comment

แรงจิงๆๆๆๆๆ

Comment

แรงเซงนำรุ่นพี่แล้วครับ อย่าลืมเอามาโชว์นะครับ

Comment

ง่าาาาา
                      ได้แต่อิจฉา
                      แล้วอย่าลืมมาโชว์ความแรงบ้างนะครับ ^{^'

Comment

อีกสัก 3200 บาท ใหมครับ ยัด 500G 32M ไปอีกลูกแล้วต่อ RAID 0 ครับ ยุส่งไปเลย

Comment

ท่าทางจะแพงนะนั่นน่ะ อย่างไรก็ลากโชว์หน่อยนะ อยากดูของแรง

Comment

เบื่อเมื่อไหร่ก็บอกนะ
                            รอเก็บตกของมือสอง

Comment

ซื้อก่อนช้ำก่อน T_T

Comment

Working...
                              X