Announcement

Collapse
No announcement yet.

Brother in arms HH เงยหน้ามองเพดานอย่างเดียวเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Brother in arms HH เงยหน้ามองเพดานอย่างเดียวเลย

ผมลงเกมเสร็จเข้าเล่นตรงที่มีให้เลือกTriningก็เลือกyesไปแล้วที่นี่ตัวละครที่เราบังคับมันเงยหน้ามองเพดานอย่างเดียวเลยครับพยามลากเมาส์ลงมันก็รีบเลือนกลับไปมองเพดานใหม่เล่นไม่ได้เลยเกิดจากอะไรครับ

เมาส์ มีปัณหา รึเปล่าๆ

Comment

ก็ยังใช้เล่นเน็ตได้ปกตินะครับ
      ลองลงเกมใหม่แล้วก็ไม่หาย

Comment

สงสัยกำลังส่องหาจิ้งจก อิอิ

Comment

ลองเลื่อนเมาส์ขึ้นดูสิครับเด้วมันก็ลง

Comment

ลองแล้วนะครับไม่ลงเลย

Comment

อิอิ .... ผมเล่นจบแร้วววววววว รอภาคต่อไป

Comment

มีโปรเกมโปรกด อะไรทำนองนี้เปิดอยู่ป่าว แล้วเป็นเกมเดียวหรอครับ

Comment

เสียบจอยอยู่ป่าวครับ ถ้าเสียบอยู่เอาออกครับ แล้วจะหายเอง อาการนี้เป็นกับบางเกม์ครับนานๆเจอที

Comment

พอดีอ่านบอร์ดนอกมาเห็นเขาว่าเกมส์นี้มีปัญหากับพวกเมาส์ที่เป็น USB นะ
                    ยังไงลองถอดออกแล้วลองดูก่อนได้ไม่ได้ว่ากันอีกที

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                      สงสัยกำลังส่องหาจิ้งจก อิอิ
                      เข้ามาฮา rep นี้

Comment

Originally posted by runnerkob View Post
                        เสียบจอยอยู่ป่าวครับ ถ้าเสียบอยู่เอาออกครับ แล้วจะหายเอง อาการนี้เป็นกับบางเกม์ครับนานๆเจอที
                        เป็นตามที่ท่านบอกครับเพราะจอยUSBผมดึงออกแล้วหายเลยท่านแค่นานๆเจอที่ผมนี่ไม่เคยเจอเลยทุกที่ก็เสียบเอาไว้ตลอดไม่เคยมีปัญหา

Comment

Originally posted by kenno View Post
                          เป็นตามที่ท่านบอกครับเพราะจอยUSBผมดึงออกแล้วหายเลยท่านแค่นานๆเจอที่ผมนี่ไม่เคยเจอเลยทุกที่ก็เสียบเอาไว้ตลอดไม่เคยมีปัญหา

Engine unreal 3.0 จะมีปัญหาเวลาเสียบจอยค้างไว้ครับ

Comment

Working...
                          X