Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันอาทิตย์ จะไปโดนแรมสักคู่ แนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันอาทิตย์ จะไปโดนแรมสักคู่ แนะนำหน่อยคับ

คืดว่าผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไหร่พึ่งศึกษาคับ

ขอถามอีกอย่าง ถ้ามีเงิน 3000 +- ได้นิดหน่อย

จะเอาบัสที่ 1066 ไปเลยดีไหมหรือเอาแค่ 800 พอแล้ว แต่ 1*2G ทั้งคู่อ่ะคับ

กำลังศึกษาเรื่อง oc แรมด้วย จะเอาอย่างไหนมาเล่นดีอ่ะคับ กลุ่มใจ วันอาทิตย์ว่าจะไปโดน แรมสักคู่ยังไม่มีความรู้เลย

ช่วยตอบผมทีคับ ขอบคุณคับ

แนะนำยี่ห้อแรม ด้วยจะเป้นพระคุณมากๆ คับ

อ่อลืมบอกไป ใส่กับ P5Q คับ

G.SKILL 2x1GB 1066MHz CL5 2,350บาท

หรืออยากเน้นปริมาณ จัดไป Kingston 2x2GB 800MHz 2,200บาท

แล้วแต่ว่าจะลากเท่าไหร่ครับ

Comment

ไปดูเองเลยคับ

ไปที่ร้านtkก่อนก็ได้ จะมีของ G.skill อะึัคับ

Comment

ขอบคุณคับ แต่ยังไม่ได้ ไปเลยงานเข้าซะก่อน

Comment

Working...
        X