Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี Emulator ของ XboX กับ Wii ที่ไว้เล่นบนคอมมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี Emulator ของ XboX กับ Wii ที่ไว้เล่นบนคอมมั้ยคับ

คือเคยเหนว่า มันมี Emulator ที่ไว้เล่น PS1 กะ PS2 บนคอมอะคับ

กะเรยอยากรู้ว่ามันมี เอาไว้เล่น XboX กะ Wii ด้วยรึปล่าวอะ ถ้าคัยมี จาแบ่งปันได้หน่อยมั้ยง่ะ

หรือลิ้งดาวโหลด กะได้คับ

จัยมั่กๆ

ผมว่ายังไม่มีนะครับ ถึงมีก็อาจจะไม่สมบูรณ์

ไม่งั้นคนในนี้คงไม่อยากได้เครื่อง xbox360 กันหรอก

Comment

http://www.gconsole.com/forum/show.p...&cat=4&layout=

ลองเข้าไปดูเอาเองนะครับไม่รู้ใช้ได้หรือเปล่า

Comment

เท่าที่รู้ยังไม่มีนะครับ อย่างที่ข้างบนบอกแหละถึงมีก็ไม่สมบูรณ์

Comment

ีของ wii นี่จบเลย

ps2 ยังเล่นไม่ได้ดีเลยครับ

Comment

ผมก็อยากได้ ของ เครื่อง GC game cube อ่ะ จะเอามาเล่น Bio 0 กับ 1 ที่มันสร้างใหม่
            อยากเล่นมานานแล้ว

Comment

emu เลียนแบบได้ปแม้แต่ไฟแดงป่ะ

Comment

ยังไม่สมบูรณ์หรอกครับ และคงใช้เวลาอีกนานเลยทีเดียวครับ สำหรับตัว Emu ของพวก Xbox360,Will

Comment

เอาps2ให้เนียนก่อน

Comment

Working...
                  X