Announcement

Collapse
No announcement yet.

Powercolor HD4850 นี้มันไม่แถม DVI to D-Sub converter มาให้เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Powercolor HD4850 นี้มันไม่แถม DVI to D-Sub converter มาให้เหรอครับ

Powercolor HD4850 นี้มันไม่แถม DVI to D-Sub converter มาให้เหรอครับ
    แล้ว port DVI ของการ์ดตัวนี้เป็นแบบ DVI-I ใช่ไหมครับ หัวแปลง DVI-I to D-Sub converter ราคาประมาณเท่าไรครับ ร้านขายอุปกรณ์คอมทั่วๆไปมีไหมครับ

แย่ัจังอุตสาแบกมาตั้งไกลยังไม่ได้ลองเลย

ซื้อมือสองเหรอถึงไม่เเถม

Comment

แถมครบ เว้นสาย 6 พิน

Comment

ผมซื้อยี่ห้อนี้มามีแถมครบเลยคับ

Comment

โดนแฮฟไปป่าว

Comment

Originally posted by keidnoi View Post
            โดนแฮฟไปป่าว
            โดน แฮฟ + แซ๊ฟ + จิ๊ก + ชักดาบ + ....

Comment

PM ท่านที่ซื้อมาไปแล้ว เดี๋ยวเขาส่งมาให้ครับ
              ถามนิดครับตอนนี้แก้ขัดไปหาตามร้านซ้อมคอมที่เหลือๆ เอามาใช่ชัวร์ แต่ pin มันไม่ครบครับ เป็นแบบ พินแหว่งๆ + 5 ใส่ได้ เล่นได้ ที่ร้านซ้อมบอกว่าที่จริงมันใช่ไม่ครบทุก pin หรอก ถามว่า 24+5 ที่แถมมา กับที่ผมใช่นี้มันต่างกันไหมครับ ในเมื่อเล่นได้เหมือนกัน แล้วมันมีผลอะไรหรือเปล่า

Comment

Working...
              X