Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุปกรณ์ชุดนี้ขายได้เท่าไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุปกรณ์ชุดนี้ขายได้เท่าไรคับ

พอดีจะปล่อยอุปกรณ์เก่าบางตัวอ่ะคับ

cpu athlon 3000+ 1.80g 939 winchester <Dcom>

m/b chaintech nforce4 939 <Dcom>

ram kingston 512@400 2 ตัว <synsex>

vga asus x300se/td/128 128mb 64bit <Dcom>

สภาพดี เหลือประกันอีก 1ปี 4เดือน

ขายจะได้ราคาประมาณเท่าไรคับ

ขอบคุณคับ

ขายของ ก็ไปตลาดจิคับ

Comment

อ่า ขอโทษทีคับ ที่อยู่ผิดหมวด

คือว่า ผมไม่ได้มาขายน่ะคับ คือมาถามราคาประมาณเฉยๆ

พอดีว่าเพื่อนจะซื้อต่อของผม ผมก็ไม่คิดจะประกาศขายอ่ะคับ

ว่าแต่ ถ้าผมจะถามเรื่องราคาของ ของผมต้องไปถามที่ห้องไหนอ่ะคับ

Comment

ก็ลองเข้าไปดูราคามือ 1

แล้วเอามาลบกับประกันที่เหลือ

ผมว่าน่าจะขายในราคา 60% ของราคามือ 1 ในตอนนี้นะ

Comment

เด๋วผมตีราคาให้และกัน ถูกไปอย่าว่านะคับ
          cpu+board 3000 น่าจะได้
          ram 2700
          ส่วน vga 1200
          ถูกไปก็ขอโทษด้วย ราคามือ 1 ผมไม่แน่ใจ ตีให้ตามประสบการณ์
          ***ถ้าผมเป็นเพื่อนคุณ ผมก็จะซื้อตามราคานี้แหละคับ***

Comment

Originally posted by benzmore View Post
            เด๋วผมตีราคาให้และกัน ถูกไปอย่าว่านะคับ
            cpu+board 3000 น่าจะได้
            ram 2700
            ส่วน vga 1200
            ถูกไปก็ขอโทษด้วย ราคามือ 1 ผมไม่แน่ใจ ตีให้ตามประสบการณ์
            ***ถ้าผมเป็นเพื่อนคุณ ผมก็จะซื้อตามราคานี้แหละคับ***
            ประมาณนี้แต่แรมอาจได้ตัวล่ะ 1500 บ.
            ปล.cpu 3000+(939) ราคารูดลงตลอดนะ
            เดือนหน้าพวก AM2....ก็คงไม่ต่างกัน
            เพราะ AMD เตรียมลงราคาอีกแล้ว..............

Comment

ขอบคุณมากนะคับ ที่ช่วยเหลือ(เด๋วผมสมัครสมาชิกดีกว่า มีคนใจดีเยอะ)

เพื่อนผมมันตีราคามาให้ผม ถ้ามี cpu-m/b-ram 3อย่างมันให้ 4,000 อ่ะคับ

กำลังคิดอยู่ว่าจะปล่อยดีไหม ถ้ารวม vga คงได้ 5,000 เต็มที่

ถ้าผมปล่อยราคานี้มันจะถูกไปไหม หรือว่าเพื่อนกันปล่อยๆให้ไปเลย

Comment

Working...
              X