Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ass.creed ทำให้ฉากการพูดข้ามไปได้ไหมเพราะรอนานเหลือเกิน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ass.creed ทำให้ฉากการพูดข้ามไปได้ไหมเพราะรอนานเหลือเกิน

Ass.creed ทำให้ฉากการพูดข้ามไปได้ไหมเพราะรอนานเหลือเกิน รบกวรและขอบคุณล่วงหน้าครับ

อยากรู้ด้วยคนครับ รำคาญมากขี้เกียจรอ

Comment

เท่าที่ทราบนะครับ รู้สึกว่าจะทำไม่ได้นะครับ
      ผมเองก็ไม่ชอบฉากคัทซีนยาวๆแบบนี้เหมือนกันครับ
      คือ จริงๆตัวเกมควรจะ "บังคับ" ให้ผู้เล่น "ทน" ฟังในครั้งแรกเพื่อจับต้นชนปลายเรื่องราวในเกมก็เพียงพอแล้ว
      ครั้งต่อไปน่าจะ "อนุญาต" ให้ข้ามสิ่งเหล่านี้ไปก็ได้นะครับ
      นี่คือข้อเสียที่น่ารำคาญจุดหนึ่งของเกมนี้เลยล่ะครับ
      (แต่เกมนี้ ถ้าไม่นับเรื่องคัทซีนแบบมัดมือชกแล้วล่ะก็ ถือว่า "สนุก" ในระดับหนึ่งเลยนะครับ)

Comment

ข้ามไม่ได้

Comment

ขอบคุณครับ จริงๆ ก็สวยดีครับ แต่ผมนั้นลงวินโดว์วิสต้าก็เลยต้องเริ่มเล่นใหม่ ดูฉากเดิมรู้สึกใจร้อนนิดๆ อยากถึงฉากใหม่ไวๆ ยังก็ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

เป็นเกมดีอีกเกมคับ

แต่ก้อรำคาญตอนมันดำเนินเนื้อเรื่องอ่ะ นานเหลือเกิน

Comment

ข้ามไม่ได้ครับ มันจะให้เราดูเนื้อเรื่อง บางทีออกแนวน่าเบื่อนิดๆ แต่ถ้าตั้งใจฟังก็สนุกดีนะ

Comment

ทนๆไปเถอะ..คุณต้องเจอแบบนี้ทุกภาระกิจล่ะครับ..........อิอิ

Comment

Working...
                X