Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยคับ*-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยคับ*-*

จะซื้อ f8vrนะคับ cpu ตัว p 7350 กับ p 8400 ต่างกันเยาะไหมคับ ใช้
    งานด้านวิศวะ นะคับ พวก cad 3d เพราะไปเดินดูที่งาน มา ราคาก็ต่างกัน ประมาน 5000
    ถ้าซื้อเงินสด กาด จอก็เหมือนกัน ไง ช่วยตอบที่นะคับ ตอนบ่ายจะไปดูอีกที่
    ขอบคุณคับ

ไม่เยอะครับ บัสเท่ากัน แคชเท่ากัน ต่างแค่สัญญาณนาฬิกา 2.00 กับ 2.26 ซึ่งรู็สึกไม่ได้เลย

Comment

คับ ขอบคุณคับ

Comment

ต่างกันเยอะครับครับ ถึงแม่้จะแค่ 200 MHz

แต่เอา P7350 จะคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปมากกว่าครับ

Comment

Working...
        X