Announcement

Collapse
No announcement yet.

Call of Duty 4 Innovation Server

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by vitseed View Post
    ^
    ^
    ^
    เซฟ ไหน อ่ะครับ ท่าน ทำยังไงด้วยครับท่าน แถลงด่วน
    เซิฟนี่แหละครับ เจ้านาย -..-

ก็ basic ก้อ
    1.อัพแพท 1.7 ก่อน
    2.เข้า join server
    3.เปลี่ยนตรง source เป็น favorites
    4.New favorites แล้วก็ใส่ ip ที่เค้าบอก

ลอง refresh ดู จะมี server ขี้นมา แล้วก้อ ลองจอย เข้าโลด

Comment

แผ่นก็อปเล่นได้ไหมหว่า -3-

Comment

แผ่นก็อปเล่นได้ ผมเล่นอยู่ แต่ติด pb บ่อยมากไม่รุ้เป็นไร เราก็ไม่ได้ใช้โปรโกงนิ

Comment

เด่วขอลงใหม่ก่อง +.+

Comment

ทำไม INDY AZUMI เก่งจางอะ? ฆ่าโคตรเยอะ ตาย โคตรน้อย
            (.)(.)
            ) . (
            ( Y )

Comment

Originally posted by monsa30036 View Post
              ทำไม INDY AZUMI เก่งจางอะ? ฆ่าโคตรเยอะ ตาย โคตรน้อย
              (.)(.)
              ) . (
              ( Y )
              คนนั้นเค้าเล่นมานานแล้วครับ ผมเล่นครั้งแรกเมื่อประมาณ มี.ค. ก็เจอเค้าเล่นอยู่ก่อนแล้ว

ที่สำคัญ Azumi มีหลาย version มากครับ

Comment

Working...
              X