Announcement

Collapse
No announcement yet.

3200+ 939 venice ลากได้ประมาณเท่าไหรอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3200+ 939 venice ลากได้ประมาณเท่าไหรอะครับ

พอดีได้บอร์ดAsrockมาแทนMSIตัวเก่าเลยลองลากดู
    10*250 ประมาณนี้อะครับ
    พอดีเพิ่งมาลองOCช่วงนี้เลยไม่รู้ว่าแต่ก่อนเค้าลากกันได้เท่าไหร
    เคยลากกันไปได้เท่าไหร่บอกทีครับ
    ขอแบบเซฟๆหน่อยนะครับ
    แบบว่าหมดประกันแระ

VEN ลากกัน 2.7 อะครับ

แล้วแต่แรม กับบอดด้วย

Comment

บัส 300 ไปเลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by MAIMAI View Post
        VEN ลากกัน 2.7 อะครับ

แล้วแต่แรม กับบอดด้วย
        แบบว่าตัวคูณเท่าไหร่ดีครับ

Comment

ใช้ตัวคูณสูงสุดครับ ถ้าแรมไม่เทพก็ทดแรมเอา 2.5 ถือว่าแรงแล้วครับ

บัส 300 มีบอร์ด 939 แค่ 2-3 รุ่นที่ทำได้ครับ ถ้าแบบวิ่ง 1ต่อ1 แรม 1T มีMBตระกูลเดียวที่ทำได้ครับ และก็มีแรมอยู่แค่ 3-4รุ่นที่ทำได้ด้วยครับ

Comment

รายละเอียด
            ว่าแต่ปริ้นสกรีนแล้วไปแปะเวิร์ดมันเปงไฟล์docอะครับ
            ทำไงไห้อับโหลดได้ครับ -*-
            Last edited by kunayai; 18 Oct 2008, 13:38:40.

Comment

ดรานนนนนนนนนนน

Comment

Working...
              X