Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงเป็นไก่ตาแตก HDD 200G SATA ทำเอามึนเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงเป็นไก่ตาแตก HDD 200G SATA ทำเอามึนเลยครับ

งงเป็นไก่ตาแตก HDD 200G SATA ทำเอามึนเลยครับ

ผมจะทำการ format ไม่ได้ครับไม่ว่าจะ

1 - ใช้ตอนที่ติดตั้งวินโดว์ใหม่
    2 - พาธิชั่นเมจิก
    3 - ใช้วินโดว์

มันขึ้น error ไม่สามารถ format ได้

งงครับทำไงดีครับ ตั้งแต่เช้าถึงตอนนี้ยังไม่ได้เลยครับ

ลบพาทีชั่นใช้พาทีชั่น เมจิกในเเผ่น hiren'boot ย้ำ Hiren'boot สร้าง Active เเล้วเซ็ตใหม่ Format โดยใช้ Fdisk

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
      ลบพาทีชั่นใช้พาทีชั่น เมจิกในเเผ่น hiren'boot ย้ำ Hiren'boot สร้าง Active เเล้วเซ็ตใหม่ Format โดยใช้ Fdisk
      ครับจะลองดูครับ

Comment

งืมดูดความรู้

Comment

ลองพวก Acronis หรือว่า paragon magic หรือยังครับ

Comment

Fdisk อะ ฟอแมตได้ชัว 100% อาจจะยากหน่อยแต่แหล่มมม

Comment

Hiren'boot คับ พึ่งใช้มา(พึ่งรู้จัก) ของเค้าดีจริงๆ ตอนนี้ v.9.6 นะคับ คิดว่าล่าสุดล่ะ

Comment

Working...
              X