Announcement

Collapse
No announcement yet.

"ขาลำโพง" ใช้แบบไหนกันอยู่เอามาโชว์กันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• "ขาลำโพง" ใช้แบบไหนกันอยู่เอามาโชว์กันหน่อย

"ขาลำโพง" ใช้แบบไหนกันอยู่เอามาโชว์กัน ทำเองโมเอง ซื้อมา เอามาโชว์เลยคับ

ผมประเดิมก่อนเลย จับ Sat X3/5.1 มาผสมพันธุ์กับ ขา Orbit ผลออกมาเป็นแบบที่เห็น พอเข้ากันได้ เอิ้กๆๆ ไม่ได้มานาน มัวแต่ไปบ้าพลังอยุ่ห้องอื่น วันนี้แวะมาทักทายขุนพล X3/5.1 หน่อยคับ

วางบนหลอด CD เปล่าขอรับ

Comment

วางบนหนังสือซ้อนกันหลายๆเล่มครับ - -

Comment

ท่อPVC 4หุน ใส่น๊อตถ่วงไว้ตรงฐานกันล้มใช้คู่กะAJ-91

Comment

microlab ของผม x2 คับ ที่บ้านผมเจาะลำโพงติดผนังห้องเลย ไปจ้างเค้าทำขาที่ติดหลังลำโพงอะครับและไปติดมุมผนังห้อง ราคาเบียร์ช้างสามขวด แต่ผมใช้ซาวด์ X-Fi Xtreme Audio เสียงก็มันแค่สองแนน่อลอะพี่ ><

Comment

บ้านผมยังใช้ 2 ตัวอยุเลยครับ 555 ซ้ายขวาไม่มีตังซือ้ลำโพงแพงๆ

Comment

วันนี้เห็นร้าน ชั้น 2 ที่เชียร์รังสิตตรงใกล้บรรไดรเลือนแรก ที่ทางเข้า เอาขาลำโพงมาขาย คู่ละ 500 สวยพอได้ กะอีกอันแบบ เหล็กสองชิ้น สามารถยึดน็อตติดได้ 1000 ลดได้ 900 ยังไม่ได้ซื้อเพราะไม่ได้ขับรถไป เสียดายอยู่

Comment

วางบนโต๊ะซ้อนทับด้วยกระปุกใส่น๊อต ได้ระดับที่ต้องการพอดีเป๊ะ

Comment

ของผมทำเอง หุหุ ไม่สวย เน้นใช้งานสะดวก ทำเฉพาะตัว Real เวลาดูหนังก็ลากมาไว้ใกล้ๆหู คิกคิก
                  ตัวหน้าตั้งปกติ
                  Last edited by mike_shinoda; 20 Oct 2008, 22:14:29.

Comment

จะยากอะไร

Comment

แหล่มเลยพี่เรือรบ ^^

Comment

เซอร์สุดๆเลยคับท่านเรือรบ อิอิ

Comment

snack jack *0*

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                            จะยากอะไร

โฆษณาแฝงครับ 555+

Comment

ของผมเอาขาวางลำโพงของชุมโฮมเธียร์เตอร์ของ SONY มาโมเองครับ

เนื่องจากรูข้างหลังมันไม่ตรงกับรูหลัง X3 เลยต้องไปเจาะเพิ่ม
                              Last edited by Loghearth; 25 Nov 2008, 14:39:37.

Comment

Working...
                              X