Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องกาดจอน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องกาดจอน่อยครับ

ชิพกราฟิก SiS Mirage™ 3+ Shared(max. to 256MB)

ที่อยุ๋ในวงเล็บ (max. to 256MB) มันคือยังไงครับ ไม่เข้าใจความหมาย แล้วnotebookเนี้ย

มันกาดจอมันถอดเปลี่ยนได้มั้ย หรือมัน on board ยังเดียว ผมเด็กหัดขับไงรบกวนแนะนำที่นะครับ

ขอบคุณมากครับ

มันเปลี่ยนบ่ได้เด้อ

Comment

SiS Mirage™ 3+ Shared(max. to 256MB)

ในวงเล็บคือแรมที่แชร์ให้การ์ด sis ได้สูงสุดครับ

การ์ดจอนั้นเปลี่ยนได้เป็นบางรุ่นครับ แล้วราคา card ขายแยกก็ไม่ได้ถูกจนน่าเปลี่ยนแต่อย่างใด ชอบการ์ดรุ่นไหนจ่ายตังค์รุ่นนั้นไปเลยจบง่ายกว่าครับ

Comment

คือแรมกาดจอเพิ่มใส่ได้ใช่มั้ยครับ

Comment

ไม่ได้ๆ แต่มันเป็นการแชร์ แรมของเครื่องมาใช้กัยการ์ดจออ่ะ

Comment

Working...
          X