Announcement

Collapse
No announcement yet.

~~~ถามผู้รู้เรื่อง VGA ~~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~~~ถามผู้รู้เรื่อง VGA ~~~

ถ้าจะซื้อการ์ดจอ รุ่น 9800 GT ควรเลือกยี่ห้อไหนดีที่สุด

เป้นผมเอา galaxy ซิ้งสวยด้วย

Comment

XFX ร้อนครับท่าน............... ตั้ง 60-70 แหละ Full ก็ 94

Comment

กาแล็คซี่ด้วยคน เคยใช้มาก่อนซิงค์สวย ดุดันดีครับ

Comment

ผมไม่เอา Asus ทั้ง บอร์ด ทั้ง การ์ดอะ

ซื้อมาตัวละหมื่น แต่เล่นเสีย ปีละครั้ง
          ไล่เครมทุกปี
          ประกันหมด นอนตายไปแล้วเนี้ย

Comment

*-* Asus ผมไม่เคยมีปัญหาเลยนะ :<

Comment

ลอง EVGA มั้ย อิอิ

Comment

evga หรือไม่ก็ xfx น่ะครับ ของเขางาม แต้ๆ

Comment

ลองดู EVGA แล้วมาบอกกันด้วยนะ

Comment

Working...
                  X