Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมกำลังจะไปพันทิพย์ ฝากดูอะไร บอกมาด่วนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ฝากดูบอร์ด 939 ของ asus พวก a8n sli อะไรเนี่ยแหละ ที่มันมีช่อง SATA เยอะกว่า 4 ง่ะครับ หรือรุ่นอื่น ยี่ห้ออื่นก้อได้ครับ กำลังอยากซื้อ แต่กลัวว่าจะไม่มีของง่ะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ฝากกันเยอะขนาดนี้จะจำได้หมดเหรอคับ

Comment

ฝากดูแรม g.skill 2gb. (1g. 2แถว) bus 800 HZ(ซิ้งดำ)

ที่ร้าน TK นะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ฝากดู MB 754 VGA On ให้หน่อยค้าบ ราคา ร้าน เน้นถูก

Comment

ฝากดู LCD 22 นิ้วwide ของ Viewsonic LCD Model VX2235WM
            หน่อยจิคับ

Comment

19 นิ้ว wide หลายๆ ยี่ห่อก่ดี ครับ จาซื้อแล้วๆๆ

Comment

ว้า มาไม่ทัน

Comment

ATHLON 64 3200+ ด้วยนะ
                  กิกก่ไบท์ 7600gs ddr2///ddr3

Comment

หงะรู้ตัวช้า

Comment

Originally posted by Overclockz View Post
                      ฝากดู ราคา ลำโพง altec VS4121 ตัว 2.1 หน่อยค๊าบ ชั้น IT Center และก็ ราคา แรม DDR II บัส 667 บ้านๆ 512 กับ 1gb ขอบคุณค๊าบ

altec VS4121 เห็นที่ คอมพิวแอนด์มอร์ วันศุกร์ 2600 ครับ วันนี้ราคาคงไม่ต่างกันเท่าไหร่..

Comment

Working...
                      X