Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับ อยากทราบ จริงๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับ อยากทราบ จริงๆครับ

คือ ว่าผม มีการ์ดจอรุ่น Asus EN 9800 GTX + อยากทราบว่า มันสามารถ ต่อ Adapter ที่แปลงจาก DVI แปลงมาเป็น HDMI นะครับ พอดีผมจะต่อ HDMI กับจอ ของผมนะครับ รบกวนเพื่อนๆนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ช่วยตอบหน่อยนะครับ รอ รอ รอ แล้ว ก็ รอ.....................

Comment

ตกมาเรื่อยๆ ขอ อนุญาติด้นหน่อยครับ

Comment

ช่วยตอบหน่อยนะครับ ................

Comment

ต่อได้ครับ ในกล่องมีแถมมาอยู่แล้ว

Comment

ต่อได้ครับ

Comment

ต่อได้ครับ อย่าลืมเสียบสาย SPDIF จากเมนบอร์ดเข้าการ์ดจอด้วยนะครับ เดี๋ยวเสียงไม่ออก

Comment

ขอบคุณครับเพื่อนๆทุกคนเลยครับ ผมจะได้ต่อเสียที ฮ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                X