Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยไป jib ที่ เซียรังสิตยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยไป jib ที่ เซียรังสิตยัง

วันนี้ไปมา เข้าจัดร้านได้ดีมากคับดูสะอาดโล่งตาดี แต่เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปลืมๆ มีซิงต่างๆ เมนบอร์ด แกะให้ดู ด้วยเยอะทีเดียว เม้าสก็มีของ razer ด้วยทุกรุ้น ราคาก็ไม่แพงมากเท่าร้านทั่วๆไป แต่จะคัด
    มาสำหรับชาวโอเวอร์คล็อก ประมาณนั้น แต่พัดลมมีให้เลือกน้อยไปนิด พนักงาน ยิ้มแย้มดี พูดจา
    ไพเราะ นะวันนี้ผมแต่งตัวยังกะโจรไป ยังยิ้มและต้อนรับเป็นอย่างดี ขอให้คงรักษาความดีนี้ตลอดไป
    ร้านคนก็ไม่ค่อยมากเพราะเปิดใหม่ ด้วยถ้าบริการดี อย่างนี้ไม่นาน คนก็จะเข้าเยอะ กว่านี้แน่ๆ ใคร
    ไม่เคยลองไปดูนะคับ เดินดูเฉยๆ เข้าก็ไม่ว่านะคับ

ลืมๆๆ เดินชมซะทั่วไปเห็น Exactmat 1200 บาท น่าไม่ถูกแม่แพง เหลือ 2 ชิ้น ไหนก็มาละนานๆ ออกบ้านที
    บริการดี เลยสอยซะ 1 ตัวช่วงกลางเดือนประกัน 1 ปีึ jib อีกอย่างพนักงานดูมีความรู้ดี

Comment

ชั้นไหนท่าน

Comment

JIB ที่เซียร์ มีหลายร้านเหลือเกิน

Comment

ที่พูดมาคงเป็น ชั้น 3 ครับ J.I.B. HI-END เป็นร้านใหม่ขายแต่ของหรู ร้านสวยงามมาก ใครผ่านเป็นต้องแวะดูครับ

Comment

ถ้าผมเดาไม่ผิดหน้าจะเป็น ร้าน JIB Hi-End นะครับ เรื่องชั้นไม่แน่ใจอ่ะครับ น่าจะชั้นสาม ไม่นับชั้นใต้ดินนะครับ ถ้าอยากไปดูก็เดินไปตรง ซีเอ๊ดบุค แล้วก็ ขึ้นบันไดไปอีกชั้นนึงอ่ะครับ อยู่แถว ๆ นั้น

ปล. ร้านนี้ก็ ok ครับ มีของครบทุกอย่าง พนักงานบริการดีครับ แต่เสียอย่างคือถ้าถามลึก ๆ เค้าจะตอบไม่ค่อยได้นะครับ แต่รวม ๆ แล้วก็ ok ครับ

Comment

โืทษที่ ใช้คับ Jib Hi-End ชั้น 3 คับงับๆๆ มีเคทด้วยแต่มีสองรุ้นจำไม่ได้ละ ตัวใหญ่ดี

Comment

เคยไปมาแล้วครับ แต่พนักงานความรู้ไม่ค่อยมากเท่าไร
                เคยไปถามหา MX2 บอกไม่รู้จัก

Comment

ไปบ่อยๆ ชอบน้องคนผมยาวๆ ^^"

Comment

ไปบ่อยๆ ชอบน้องคนผมยาวๆ ^^"
                    ชอบเหมือนกันเลย 555+

Comment

Comment

...ไปร้านนี้ครั้งแรก Vendetta2 โชว์อยู่ เลยถามพนังงาน(ช.)ว่า ซิ้งค์ตัวนี้มันหนักเท่าไหร่

ปรากฏว่า พนง(ช.)คนนั้น บอกให้น้องพนักงาน(ญ.)คนที่อยู่ใกล้เดินไปดูน้ำหนักของ Tuniq tower120

แล้วมาบอกผม "798 กรัม ครับพี่ ไม่หนักเลย ไม่ถึง1กิโลกรัมด้วยซ้ำ"

หวาๆๆ เจอพนง.เทพด้วยอ้ะ!!~

....แต่โดยรวมก็ดีครับ พนง.คุยสุภาพดี+ไม่จู้จี้จุกจิกอะไรกับเรามากนัก

Comment

คนขวามือนั่นแหละ ในภาพอะ แหล่ม อิอิ^^"

Comment

เขา อาจจะมีเเฟนเเล้ว

Comment

555+

น่ารัก อีกคน ว่างๆ จะถ่ายรูปมาให้ดูนะ

Comment

Working...
                              X