Announcement

Collapse
No announcement yet.

XF5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XF5

XF5 ตัวนี้ ผมดูที่ซับแล้วทามไมรู้ซับมันอยู้ข้างๆล่ะครับ แล้วถ้าว่างใต้โต๊ะคอม เสียงมันจะออกมาไงเนี่ย มีผลกับเสียงเบสไหมครับจากรูที่มันไปอยู่ข้างๆ แล้ว FM/AM มีประโยชน์มากน้อยแค่ไหนครับ เพื่อนๆใช้แล้ววางไว้ตรงไหนกันบ้างครับ ให้เสียงออกมาดี เพราะตัวเก่าที่ผมใช้ รูมันอยู้ตรงข้างหน้าปกติ แล้วเสียงของ XF5 เป็นไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

วางพื้นทางขวาของตัวเราเพื่อดอกลำโพงจะได้หันมาทางเรา ด้านหลังซับ***งผนังประมาณคืบนึง จะช่วยเพิ่มเบสได้

Comment

Working...
    X