Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำPSUดีๆกับคนงบน้อยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำPSUดีๆกับคนงบน้อยหน่อยครับ

คือว่าผมงบประมาณ 1800 ฮะเห็นเขาบอกว่าถ้าจะต่อกับ 9600 GT
    ให้ใช้ ไอ Delux DLP34A ก็ไหว แต่ถ้าอยากได้ดีๆ Delux DLP50Aไปเลย
    แล้วมีรุ่นไหนดีๆอีกไหมครับ ถ้ามีช่วยแนะนำทีครับ รุ่นอื่นก็ได้ครับผมขอบคุณครับ

ปล.ผมไม่เคยไปพันทิพย์อะครับ เคยไปแต่ฟรอ์จูนอะ แล้วถ้าจะไปพันทิพย์เนี่ย นั่ง BTS ไปได้หรือเปล่าครับ หรือว่าไปได้แค่นั่งรถเมลล์กับแท๊กซี่ไป พอดีวันนี้วันเรียนพิเศษวันสุดท้าย เรียนอยู่ที่พญาไท

fyo fyo

Comment

ถ้าใคร ถามขาย g-view อย่าซื้อมันห่วย ใช้ Cooler Master Enermax ดีกว่าทนด้วย
      หรือ Raidmax RX-530SS คุ้มสุดละมั่ง

Comment

พี่ฮะ แล้วไปพันทิพไปไงอะครับ เห็นมีคนบอกว่า ไปได้ทาง BTS ง่ะไปลงที่สยามแล้วไปลงสนามกีฬาแห่งชาติ ใช่ป่ะครับ

Comment

Raidmax 630W 2xxx ต้นๆ

Comment

ลง BTS ที่สถานี ราชเทวีครับ หันหน้าไปทางอนุสาวรีย์ แล้วลงทางบันไดด้านขวา แล้วจะเจอสีแยก ก็ให้เลี้ยวขวา เดินไปเรื่อยๆ 10-15 นาที ถึงพันธุ์พิพย์ หรือจะนั่งวินมอไซด์ที่สถานีราชเทวีก็ได้ ลงบันไดมาเจอวินเลย
            ปล. ผมอยู่พญาไท เดินจากที่ทำงานไปพันทิพย์ตลอดเลย ไม่เคยนั่งรถ

Comment

Originally posted by Xenomorph View Post
              ลง BTS ที่สถานี ราชเทวีครับ หันหน้าไปทางอนุสาวรีย์ แล้วลงทางบันไดด้านขวา แล้วจะเจอสีแยก ก็ให้เลียวขวา เดินไปเรื่อยๆ 10-15 นาที ถึงพันธุ์พิพย์ หรือจะนั่งวินมอไซด์ที่สถานีราชเทวีก็ได้ ลงบันไดมาเจอวินเลย
              ปล. ผมอยู่พญาไท เดินจากที่ทำงานไปพันทิพย์ตลอดเลย ไม่เคยนั่งรถ
              ขอบคุณครับ ขอบคุณมาก

Comment

Originally posted by jnoz View Post
                พี่ฮะ แล้วไปพันทิพไปไงอะครับ เห็นมีคนบอกว่า ไปได้ทาง BTS ง่ะไปลงที่สยามแล้วไปลงสนามกีฬาแห่งชาติ ใช่ป่ะครับ
                ลงสนามกีฬา แล้วไปต่อรถเมล์ครับ

Comment

Delux

Comment

http://www.youtube.com/watch?v=D7RYnpzI84k

ลองดูในลิ้งค์ก่อนก็ดีครับ

Comment

iCute650w

Comment

delux 500 ตัวใหม่
                        raidmax 530
                        icute ตัวใหม่

Comment

Originally posted by jnoz View Post
                          คือว่าผมงบประมาณ 1800 ฮะเห็นเขาบอกว่าถ้าจะต่อกับ 9600 GT
                          ให้ใช้ ไอ Delux DLP34A ก็ไหว แต่ถ้าอยากได้ดีๆ Delux DLP50Aไปเลย
                          แล้วมีรุ่นไหนดีๆอีกไหมครับ ถ้ามีช่วยแนะนำทีครับ รุ่นอื่นก็ได้ครับผมขอบคุณครับ

ปล.ผมไม่เคยไปพันทิพย์อะครับ เคยไปแต่ฟรอ์จูนอะ แล้วถ้าจะไปพันทิพย์เนี่ย นั่ง BTS ไปได้หรือเปล่าครับ หรือว่าไปได้แค่นั่งรถเมลล์กับแท๊กซี่ไป พอดีวันนี้วันเรียนพิเศษวันสุดท้าย เรียนอยู่ที่พญาไท
                          ถ้างบ 1800 ก็ Delux DLP50A ครับ ใช้อยู่ เหลือๆเรยครับ พอเพียงครับ

Comment

Working...
                          X