Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามด่วนครับ asus 4850TOP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามด่วนครับ asus 4850TOP

การดจอผมอาการแบบนี้ปกติไหมครับ ท่านผู้รู้ช่วยตอบด่วนเลยนะครับ ผมจะได้รีบเอาไปเคลมเปลี่ยนตัวไหม่เลยครับเดยวหมดประกัน 7 วัน
    1.ดูที่GPU-Z มันไม่ขึ้นว่า Technology อะไร กี่นาโน
    2.พัดลมเพี้ยนหรือป่าวครับ จากภาพ เดยวมันก็ 0% เดยวก็เพิ่ม แล้วเวลาปรับรอบไปที่ 100 ความแรงของพัดลม ไม่แรงขึ้นเลยครับ เสียงก็ไม่ดัง

*-* เ่อ่อ Driver รุ่นไร ? ดาว์โหลดมาจากเว็บ ATI ใหม่หรือยังครับ

Comment

Originally posted by Roman9441 View Post
      *-* เ่อ่อ Driver รุ่นไร ? ดาว์โหลดมาจากเว็บ ATI ใหม่หรือยังครับ
      ไดรเวอรุ่น 8.10 ครับโหลกจากเวบเลยครับ ตอนใช้ 8.9 ก็เป็นครับ

Comment

ของปลอมหรือปล่าว อิอิ

Comment

ช่วยตอบผมทีครับ ไม่เข้าใจจริง ไคใช้รุ่นนี้เป็นแบบผมหรือป่าวครับ

Comment

GPUZ 2.8 ปะครับ

Comment

เท่ดีครับ อยากเป็นบ้าง

Comment

ต้อง GPUZ 2.8 นะ พัดลมปรับด้วยครับ ร้อนไป

Comment

เท่ดีครับ อาจจะเป้น Technology ล้ำยุคเลยไม่สามารบอกได้
                  ท่านโชคดีจริงๆ
                  ล้อเล่นนะครับ รึุว่าเครียด . . .

Comment

Originally posted by ninomiya View Post
                    เท่ดีครับ อาจจะเป้น Technology ล้ำยุคเลยไม่สามารบอกได้
                    ท่านโชคดีจริงๆ
                    ล้อเล่นนะครับ รึุว่าเครียด . . .
                    ถ้ามันขึ้น 999 nm ละครับ -* -

Comment

ฮาเลยครับ
                      GPUZ 2.8 รึสึกตรงแท็บด้านบนมีคำว่า sensor นะทำไมรุ่นนี้ไม่มี รุ่นเก่าป่าวงับ

Comment

เทคโนโลยีต่างดาวป่าวอะ
                        แบบ เอเลียนทำหลงมา

Comment

งงเหมือนกันนะ
                          Last edited by oanan; 19 Oct 2008, 15:21:28.

Comment

GPUไม่เครียดเท่าไร ใช้ได้ปกติ แต่พัดลมนี่สิ งงครับ ปรับเท่าไรอุณหภูมเท่าเดิม

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                              GPUZ 2.8 ปะครับ

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                              ต้อง GPUZ 2.8 นะ พัดลมปรับด้วยครับ ร้อนไป
                              Originally posted by ninomiya View Post
                              ฮาเลยครับ
                              GPUZ 2.8 รึสึกตรงแท็บด้านบนมีคำว่า sensor นะทำไมรุ่นนี้ไม่มี รุ่นเก่าป่าวงับ
                              ขอบคุณครับ ตอนนี้เปลี่ยนเป็น 2.8 แล้วครับ

เหลือแต่พัดลมละครับ ที่ยังไม่ตอบสนองในการปรับรอบ

Comment

Working...
                              X