Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mainboard Abit biostar Foxconn ตัวไหน หาซื้อง่ายกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mainboard Abit biostar Foxconn ตัวไหน หาซื้อง่ายกว่ากันครับ

ผมกะจะเอามาใส่ Phenom*4 กะจะ Overclock สุดๆๆ ช่วยแนะนำร้านในพันทิพย์ให้หน่อยครับ
    และ รุ่นแต่ละยี่ห้อให้หน่อยครับ

DFI น่าจะแหล่มสุด

http://www.tkcom99.com/index.php?is_...15&s_cat_id=21

Comment

DFI .........ตามเน้ๆๆๆๆๆ

Comment

dfi 790fx m2rs

Comment

ผมว่า ข้างบนแพงงะ

ไม่รู้ว่ามี ปุ่ม start on board ด้วยว่า
          ขี้เกียจมา generate pulse เอง

Comment

biostar ตัดไปได้เลยครับ
            คนนำเข้าไม่เอา Socket AM2+ เข้ามาึครับ

Comment

สามตัวนั้น abit ง่ายกว่า (มั้ง) ครับ..อิอิ..

Comment

นอกเรื่องครับ

DFI Best For Overclocker ครับ

ASUS เน้นโอเวอร์คล๊อกแรงใช้งาน

Gigabyte หาไม่ค่อยเจอแต่ก็ลองดู ลากแรมดีมาก

ที่พูดๆมาคือ AMD 790FX นะครับ

พูดถึง Abit biostar Foxconn ขำๆ

ABIT - บริษัทแม่เค้าเลิกทำ MoBo ขายแล้วครับ ไปทำอย่างอื่นแทน พวก กรอบรูปดิจิม่อนดาวโคโรน
                Biostar - ของถูกแล้วแรงที่ตัวแทนในไทยไม่สนใจจะขายกันซักเท่าไร
                Foxconn - ลาก Mhz ดีมากมาย แต่ตัวแทนในไทยไม่คิดเอา AM2+ มาขาย
                sigpic
                -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                งดแรงชั่วคราว

Comment

Working...
                X