Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเน็ตทรุหน่อยครับ ผมจะเปลี่ยนเน็ต CAT มาเป็นทรู ดีไหมครับเน็ตนอกเป็นยนังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเน็ตทรุหน่อยครับ ผมจะเปลี่ยนเน็ต CAT มาเป็นทรู ดีไหมครับเน็ตนอกเป็นยนังไงครับ

สอบถามเน็ตทรุหน่อยครับ ผมจะเปลี่ยนเน็ต CAT มาเป็นทรู ดีไหมครับเน็ตนอกเป็นยนังไงครับ ช่วยแนะนำผมหน่อยอยากรู้ครับ จะหนีไปจะดีไหม เรื่องเน็ตนอกบริการหลังการขาย

เบื่อทรูเวลาเสียที ซ่อมเป็นวันสองวันครับ

เบื่อทรูแต่จะเปลี่ยนเป็นทรู เอ๊ะยังไง?

ถ้าใช้ CAT อยู่แล้ว ถ้าเป็นผมผมใช้ต่อไปครับ

Comment

ผมว่า CAT เน็ตดีสุดแล้วนะครับ ทรูมันผีเข้าผีออกไม่เสถียรเลย ทำโปรฯมาแต่ละอย่างก็เหมือนเอาหลอกลวงผู้บริโภค

Comment

เชีย CAT อีกเสียงครับ ถึงค่าบริการจะแพงกว่าชาวบ้านเค้า แต่สเถียรครับ

Comment

Working...
        X