Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปถูกทางเป่าคับ ลองกินพายสองอันดูอ่ะ ช้าไปเป่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปถูกทางเป่าคับ ลองกินพายสองอันดูอ่ะ ช้าไปเป่า

6300-360*7=2520 mhz on DS4 rom f6
    ram corsair XMS 675
    มีอะไรสังเสียเพิ่มเติมบอกด้วยนะคับ ส่วนที่เหลือตามลายเซนต์คับ จะดันไปใช้งานจริงที่ 2.8 อ่ะคับ
    ตอนนี้ตัว pci=100 ไฟออโต้ล้วนคับ
    Last edited by kongzzilla; 28 Jan 2007, 17:11:25. Reason: ภาพไปไหนหว่า

ไม่มีคนมาช่วยเลยอ่ะ ไปไหนกันหมดหว่า

Comment

ลองดันสุดๆให้ดูหน่อยดิครับ

อยากรู้ว่า xms 675 มันจะไปได้เท่าไหร่ auto หมดก็ได้

ของผม e6300 + ds3 + corsair vs 667 512*2

สุดที่ 475*7 (ram 1:1) เดี๋ยวกลับบ้านจะลองเอาผลให้เทสดู

Comment

ต้องอัดไฟแรมเพิ่มแล้วไปต่อเลยครับ อย่างน้อยๆผมว่าต้องได้ 400 แน่ๆ แล้วถ้าแรมดีๆหน่อยละก็
        เกิน 450 แน่นอนครับ เห็นลากกันไป 560 กว่าๆยังได้เลยครับ DS3 ด้วยนะครับไม่ใช่ DS4

Comment

400*7

Comment

ลอง bios f9 ไม่ก็ f10 นะครับ

ส่วนตัวผมใช้ f10

Comment

400 ไปเรียบร้อยคับไม่มีปัญหา แต่งงว่าทำไมของท่าน BAROZ กินพายไวจังอ่ะคับ 23 วิกว่าเองอ่ะ

Comment

พายสองหัวผมน้อยจังเลยอ่ะ

Comment

FSB 410 คับ ได้ล่ะ
                  แรมตั้งค่าล๊อกไว้ที่ 4-4-4-12 ตลอด PCI 100 MCH+0.1
                  ไฟแรม +0.2 ไฟcpu 1.4725
                  Last edited by kongzzilla; 2 Feb 2007, 00:33:46. Reason: แก้ไข

Comment

เล่นอะไรแค่ 1MB มันต้อง 32MB สิ

Comment

ท่าน kongzzilla อัดให้เกินผมเลย แรมเทพอยู่แล้ว

Last edited by baroz; 2 Feb 2007, 00:57:04. Reason: ...

Comment

มันยังไม่ค่อยเชื่องมืออ่ะ
                        pci=100
                        mch=+0.15
                        cpu=1.5000
                        ram=+0.3
                        5-5-5-13

Comment

พายสองหัว

Comment

สบายใจคับ หายคันเลย ไวเลสยูเอสบี เสียหนึ่งตัว (งง) + ต้องลงวินโดว์ใหม่ เหตุเกิดที่ความสูง 480 mhz เหนือพื้นโลก

Comment

ตามมาครับ อัดจนบอร์ดเอ๋อ อัดสุดได้แค่ที่ 400 แล้ว

อัดสูงกว่านั้นเข้า windows ไม่ได้

ขี้เกียจลง win ใหม่ อิอิ

Comment

Working...
                              X