Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอให้หน่อยครับ มีงบอยู่ 4,500 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอให้หน่อยครับ มีงบอยู่ 4,500 บาท

พอดีว่า HD7750 ที่บ้านพัง ผ่านไดเป่าผมมา 3 รอบละครับคืออาการเดิมตลอดเล่นๆภาพค้างคอมรี
    แต่พอถอดมาเอาไดเป่าก็ติดทุกรอบ แต่ก็ใช้ได้แค่ประมาณ 4-5 วัน เลยอยากได้การ์ดจอตัวใหม่

มันร้อนหรือเปล่า ลองแกะทาซิลิโคลนใหม่

Comment

ทำหมดแล้วครับ

Comment

GTX750 Ti 4,500

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
          GTX750 Ti 4,500
          ตั้งใจจะไปซื้อ 750ti twin fan ของ inno3d แต่ของดันไม่มี ผมเลยจัด R7 360 power color มาแทน T_T

Comment

มันก็ต้องไม่มีอยู่แล้วครับ พวกนี้ต้องสั่ง2-3วันก็ได้

Comment

Working...
            X