Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมไม่ใช้ Case มันจะมีข้อเสียป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เปลือยบ่อยๆ ระวังเป็นหวัดนะ

รักษาสุขภาพด้วย

Comment

อืมมม

Comment

เย็น มากๆ
        ทำความสะอาดง่าย
        เห็นการทำงานของมัน เสมอ
        เกิด ไอเดีย ใหม่ๆ เสมอ เมื่อนั่งจ้องมองมัน
        เปลี่ยนอุปกรณ์ง่าย ทันใจ

Comment

Originally posted by maoking View Post
          ข้อดี

3. ปลอดภัย ไม่มีคนมาแอบใช้เครื่อง เพราะมือสมัครเล่น หาปุ่ม power ไม่เจอ

Comment

ประหยัด งบประมาน

Comment

เอาเมนบอดมาว่างบน โฟม เป็นอะไรเปล่าครับ

Comment

เวลาขโมยขึ้นบ้านมันจะไม่ยกไป
                เพราะพวกโจรส่วนใหญ่โง่ มันจะเอาเเต่ของสวยๆไป เจอมาเเล้ว เคสสวย เเต่ข้างในเป็น p3 กับอีกเครื่อง เปลือย เเต่อุปกรณ์เรียกได้ว่าตีมูลค่ามือ2ได้ถึง30000 มันเลือกยกเคสไป ไอ้ที่เปลือยก็วางอยู่อย่างนั้น

Comment

Originally posted by deedom View Post
                  เอาเมนบอดมาว่างบน โฟม เป็นอะไรเปล่าครับ
                  ผมว่าเวลาร้อนละลายเเน่คับ เดี๋ยวเป็นมะเร็งนะสารเคมีในโฟมมันเยอะเวลาเกิดการเผาไหม้

หรือถ้าหมายถึงโฟมล้างหน้าก็โอเคนะ

Comment

บ้านมี แมว คง อดทำแบบนี้คับ แมวผมเวลาติดสัตว์ จะ ชี่ ใส่ที่ประจำ (คอมผมโดนเป็นที่ประจำไปแล้ว) ถ้าใครเลี้ยวแมว คงรุ้ดีคับ อิอิ..

Comment

ระวังเวลาเมากลับห้องนะครับ เดี๋ยวจะเดินชนตกโต๊ะ

Comment

Originally posted by deedom View Post
                        กระดาษลังครับ ใช้อยู่

Comment

Working...
                        X