Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS Black A780GM-A ออก Bios ใหม่แล้วครับ เมื่อ 16/10/2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS Black A780GM-A ออก Bios ใหม่แล้วครับ เมื่อ 16/10/2008

+++

ลองคลิกดูครับ

อยากให้แก้ไข HT ด้วย ไม่รู้ทำด้วยหรือปล่าว อิอิอิ

เดี๋ยวลองดูครับ ขอบคุณมากๆครับ ผมเข้าไปเช็คทุกอาทิตย์ในที่สุดก็มา 555

Comment

ขอบคุณมากครับ ลองเเล้วเป็นไงบอกกันบ้างนะ

อัพเดทผ่านวินโดวส์เเบบนี้ ตัวนี้จะเวิร์คมั้ยครับ

http://www.ecs.com.tw/extra/flashutl/amiwin.pdf
      Last edited by heroin; 19 Oct 2008, 23:55:02.

Comment

ได้ผลยังไงบอกกันบ้างนะครับ

Comment

เออก็ดี ผมหละเซงพึ่งจะPMถามวิธีเฟรชไบออสเมื่ออาทิตที่แล้วนี่เองพึ่งเฟรชไปได้4-5วันเองมั้งหนิ

แล้วถ้าผมเฟรชตัวนี้ไปมันจะมีไรดีขึ้นมาหว่าหรือว่ามันจะหรับตัว*ได้

Comment

tk......?

Comment

ลองแล้วเป็นไงบ้างมีอะไรเพิ่มมาจากเดิมๆคับ

Comment

ลองแล้วครับ มีเพิ่มมาเป็นบางข้อ

แต่เรื่อง OC ของผมไม่ตอบสนองเลยครับ ปรับบัสแล้ว มันไม่ไป อิอิอิ (งานเข้า)

ต้องกลับไปใช้ตัวเก่าแล้วครับ

ดีสำหรับคนไม่ OC ครับ เวอร์ชั่นนี้
                แต่สำหรับคนต้องการ OC อย่าใช้ เอิ๊กๆๆๆ
                Last edited by Drunk; 21 Oct 2008, 08:30:51.

Comment

อิอิ คืออยากได้ เวอร์ชั่นที่มัน oc ได้อ่ะคับ มี link ให้โหลดไหมคับ

Comment

มาเก็บข้อมูลครับ...

Comment

Originally posted by u69 View Post
                      อิอิ คืออยากได้ เวอร์ชั่นที่มัน oc ได้อ่ะคับ มี link ให้โหลดไหมคับ
                      แสดงว่าโดนเข้าแล้วสิ งานเข้าเลยช่าม้า อิอิอิ
                      เดี๋ยวผมอัพให้ครับ พอดี บังเอิญ Backup ตัวเก่าโดยไม่ได้ตั้งใจ (พิมพ์คำสั่งผิด เลยโชคดีไป อิอิอิ)

อันนี้เป็นตัวล่าสุดแต่ก่อนตัวของในเวป

จัดให้สำหรับสาวก Back Series ครับ อิอิอิ

Comment

Working...
                      X