Announcement

Collapse
No announcement yet.

คล็อกไม่ค่อยไปอ่ะครับลองดูให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คล็อกไม่ค่อยไปอ่ะครับลองดูให้ที

Core2 E6400
    Ram Geil 800x2
    board P5N32-sli premium
    CPU คือมันคล็อกไม่ค่อยไปอ่ะครับถึงแค่ 2.44 นอกนั้นก็บู้ทไม่ขึ้นและ ต้องปรับยังไงให้มันไปได้มากกว่านี้ครับ ผมใช้พัดลม stock นะ

Originally posted by ผู้มาเย้า View Post
    Core2 E6400
    CPU คือมันคล็อกไม่ค่อยไปอ่ะครับถึงแค่ 2.44 นอกนั้นก็บู้ทไม่ขึ้นและ ต้องปรับยังไงให้มันไปได้มากกว่านี้ครับ ผมใช้พัดลม stock นะ
    ต้อง ds3 good

Comment

Originally posted by ผู้มาเย้า View Post
      Core2 E6400
      ใช้ PSU อะไรครับ ถ้าบ้านติเคสมา อาจไม่รอด

Comment

Working...
      X