Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนพี่ๆ ช้วยแนะนำวิธีลบโฆษาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนพี่ๆ ช้วยแนะนำวิธีลบโฆษาหน่อยครับ

ตอนที่ลงวินโดว์ใหม่ไม่เห็นมี แต่ใช้ไปนานๆ เริ่มมีเยอะขึ้น มันมาได้ไง แล้วจะเอามันออกไปยังไงครับ

อีกเรื่องนึงคือ เปลี่ยนสีขอบหน้าต่างโปรแกรมของ windows 10 ยังไงครับมือใหม่ ^^

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

อีกนิดนึงนะครับ ขอวิธีอัพรูปโปรไฟล์ลง Overclockzone ด้วยนะครับ
    Last edited by inlove3337; 11 Sep 2015, 04:49:25.

เปลี่ยนสีขอบหน้าต่างโปรแกรมของ windows 10 ยังไงครับมือใหม่ ^^

ถ้าค่า Off ผู้ใช้เลือกสีเอง
    ถ้าค่า On ระบบจะเลือกสีให้เข้ากับสีรูปแบคกราวด์อัตโนมัติ

......
    อีกนิดนึงนะครับ ขอวิธีอัพรูปโปรไฟล์ลง Overclockzone ด้วยนะครับ

ใช้ smartphone โหลด app tapatalk เข้าเว็บ www.overclockzone.com, login เข้าไป
    เข้าได้แล้ว ไปตั้งค่ารูปโปรไฟล์ได้

Comment

Originally posted by naja View Post
      เปลี่ยนสีขอบหน้าต่างโปรแกรมของ windows 10 ยังไงครับมือใหม่ ^^

ถ้าค่า Off ผู้ใช้เลือกสีเอง
      ถ้าค่า On ระบบจะเลือกสีให้เข้ากับสีรูปแบคกราวด์อัตโนมัติ

......

ใช้ smartphone โหลด app tapatalk เข้าเว็บ www.overclockzone.com, login เข้าไป
      เข้าได้แล้ว ไปตั้งค่ารูปโปรไฟล์ได้
      ขอบคุณมากครับ รอท่านอื่นมาบอกเรื่องโฆษา ^^

Comment

Working...
      X